DIG hành trình đến 500k không còn xa!

lợi thì ít mà hại thì nhiều chứ đc cái gì, kk. Rúm ró phải đi chui rúc, rình mò.

Thôi đi ông, dự đoán tt down trend về 1000 cơ mà, bảo đóng bang ko mua bán.
Nhưng có ông comment cũng thêm góc nhìn funny. AE chửi bới nhiều rác pic quá. ae nên hạn chế tương tác với chim lợn, dành tg vàng ngọc chia sẻ thông tin hữu ích cho ae cổ đông DIC. Như group bác @scorpionxt của CEO, chúng nó vào ko ai tương tác tự động cút thôi.

Zero sum cừi ẻ😂

Him lam còn hơn 7tr cổ mai mình xúc nốt

Cá nhân hôm nay múc mạnh quá. Đúng là sức hút của Dig nhất 3 sàn. Giờ ko con nào ngon hơn. Ai bán rồi. Tìm con khác ngon hơn khó nhỉ

Nó thoái 60t cổ. Giờ còn 7t. Cá nhân cân tất. Muỗi mà bác. Hôm nay thông báo ra. Cá nhân biết. Mai lại múc mạnh. Có khả năng ce.

Giá này, Vol này thì cần gì lăn tăn về Him lam nữa… DIG CEO trở về bản ngã vốn có.

1 Likes

Mình giờ cũng thấy pic toàn chửi nhau, mình bỏ qua mãi mãi rồi, giờ toàn đọc comment các bác chửi nó thôi.

images

Nhiều lúc muốn F thiết kế thêm nút haha để thả :rofl::rofl::rofl:

1 Likes

HL hay ai muốn bán thì bán nhanh, chợ sắp đến phiên rồi kkk

Nhục nhã quá

Hehe em cũng rớt cả nhà cả xe đợt vừa rồi. Nhưng ngồi ngẫm lại, nếu mình ko tư duy dài hạn thì đợi làm sao đc lúc nó lên cao, và đợt sập như vừa rồi bố bảo chả dám giữ.

Cho nên là cứ ôm chặt. Ai cũng như mình ko bán ra thì cổ dần sẽ cô đặc lại và bay xa đc

1 Likes

3 Likes

Ae giữ thật chặt DIG sắp đc nhận cổ tức 22% rồi

1 Likes

Công nhận, chưa thấy khoe upbo DIG đc phát nào cả. Đen lắm, sau mua đừng báo ae upbo thành công hãy khoe.

1 Likes

DIG nay về vùng giá hấp dẫn, vol bật tăng, đặc biệt số người hóng trên PIC giảm kha khá → TA đây chứ đâu: MÚC.

1 Likes

Ông ý chém là đi úp bô ng khác, mà thế méo nào toàn ăn bô của thằng khác :poop:. Ăn mấy phát như thế đâm hoảng loạn, tẩu hỏa nhập ma. Mà thầy A7 đã bảo rồi, cưỡi cổ của thầy méo đơn giản đâu, nhiều thằng TA đi trại khi ôm cổ của A7 :cry:

2 Likes

đúng đó.muốn đất bền 5,7 năm có 1 bài cung ít.lúc nào diết nó cho cung đông.chết chắc.

2 Likes

Khi sự tham lam lấn át thì cp sẽ tăng. Các bác phân tích thấy rẻ thì vào ủn hộ em phát nhé.

1 Likes