DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Giá này cực ngon; HimLam xả mới có giá này. Hôm trước còn ít tiền xúc hết tại vùng 6x; bjo ko có tiền để xúc. Tiếc quá

Nếu nhìn xa hơn, 5 hay 10 năm nữa vốn hoá của DIG tầm chục tỷ đô thì việc HL bán hôm nay cũng là bán lúa non thôi, cũng mất ăn thôi. Việt Nam sắp tới sẽ là trung tâm tài chính thế giới thì sữ càng ngày càng xuất hiện các công ty vốn hoa cả chục tỷ đô và DIG chính là một trong số đó. A Tuấn tôi tin anh

2 Likes

Nói trái ý bác là chim chuột à? Tui nghĩ ca hơn thôi, giả dụ thị trường chung xuống 900-1000 từ giờ cuối năm bác nghĩ mã nào giữ được giá? Tui chỉ thấy cần chọn thời điểm mới vào tiếp chứ không phải phá sức, nếu bác không cần ý kiến phản biện thì vào đây làm gì? Tranh luận để biết thêm có sao không?

1 Likes

Bạn nghĩ xuống 900-1000 thì bạn cứ đợi, thoải mái… muốn đợi được đến lúc đó tâm phải tĩnh, chứ kiểu nhìn thấy thị trường chạy rồi xoắn quá ko đợ nổi đâu kaka

Cục cằn vậy bác, các bác lúc nào cũng hô không có căn cứ nên người mới vào dễ bị thua lỗ, bọn CL nó lại càng có cớ chửi lại. Thân ái!

Himlam nó bán là việc của nó và nó bán mới có giá này để mua

Đương nhiên tui đang đợi và mở trạng thái mua bác ơi!

Him lam còn ko bao nhiêu đâu, các cụ không tính tổ chức, tự doanh mua đối ứng hay sao, thống kê đó chỉ là phần còn lại sau trừ đối ứng mua bán. 2 phiên đầu tuần DIG giao dịch tới 24 triệu cổ, HL còn giỏi lắm dưới 5 triệu… tiền thông minh nó xé thịt chấm muối ngay thôi. Sáng nay là hết

Thôi các bạn đừng đưa tin chưa kiểm chứng, suốt đợt giảm này nói nhiều rồi, ko hô hào ai mua ai bán tự quyết định

Kể ra người anh em biết DIG từ 2017 cũng là một người có kinh nghiệm, nhưng có kinh nghiệm mà ko kiếm được gì từ DIG thì quá kém cỏi,
Mua 2017 rồi thoái vốn ko tăng chắc là cut loss, a cay vòng 1
2021 mua 3X bán 4X vì tưởng như năm 2017 trong khi nó tăng 12X, thiên hạ ăn đông ăn tây mình đói ăn mấy xu lại vòng 2
2022 muốn nó giảm nhưng chắc chắn nó chưa giảm đến mức cần mua rồi phi tiếp lại akay vòng 3
Khi nào nó lên cao rồi thế nào cũng xoắn ko chịu được mua rồi nó lại chỉnh cho 3-40% lại akay vòng 4
Túm lại là suốt đời a cay thôi, trong khi cứ ôm lì nhìn dài ra có phải ngon ko hả

3 Likes

Tùy bạn… đến đây rồi còn cố lăn tăn đợi xuống thì dễ nhỡ tàu… còn khẳng định tầm nhìn sẽ giảm sâu như vậy thì cứ đợi và đi làm việc khác, chứ lên đây phán là tâm đang xoắn rồi.

2 Likes

Đó là tự bác cho rằng anh em đang cắn bác nhưng cũng chả có căn cứ gì bác cho rằng vni nó sẽ về 900~1000 điểm. Chắc nghe mấy chú bốc cờ khuyên ae cut loss hạ tỷ trọng cầm tiền mặt và thị trường downtrend trung và dài hạn. Nếu đã tin vô doanh nghiệp thì giá này chiết khấu rồi, giảm nữa mua thêm. Tham quá đà lại giống chú mèo trong trạng quỳnh đó bác!

1 Likes

Vẽ cái mô hình về tầm đấy đi e gửi lên đây A e phân tích nào?

1 Likes

Cái tin Vni về 900 em cũng nghe nhiều người nói. Nhưng hỏi tại sao thì chưa thấy ai giải thích giúp!

1 Likes

Thằng HL nó sắp hết hàng úp bô anh chị em ta rồi, hốt xác chúng nó dần thôi, A7 bảo rồi, lò xo càng nén nó bật càng tung thôi, sợ ■■■ gì, trận này mà còn ko giết được anh em ta thì chúng ta xứng đáng giàu

1 Likes

Giờ đổ dồn hết vào dig rồi chả thế.

ghế thì ít mà đít thì nhiều

Thị trường tâm lý đang yếu như này ngta đang siết room margin bác ạ. Không chỉ mỗi DIG đâu. Không hạn chế thì Domino bao giờ mới ngừng.

1 Likes

ANH ƠI em mới FO ko biết gì, cái bảng này vào đâu để có đó anh