DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Không phải vì có tin mà là do họ nhìn chart VNI đó bác có lẽ vùng 1000-1100 là khả năng cao, tuy nhiên DN nào tốt cổ phiếu đã chiết khấu và điều chỉnh về vùng giá hấp dẫn thì sẽ tạo đáy sớm hơn VNI, lúc đó VNI có điều chỉnh thêm thì CP loại này đi ngang hay hồi phục trước một nhịp.

1 Likes

Bán chán lại phi thôi ACE, hy vọng là tay to phối hợp với HL đã nhập hàng đủ về kho, với sức hút lớn từ A7 @sieucophieu12345, dù cổ đông nhỏ lẻ nhiều như quân nguyên, DIG sẻ hồi phục và đi lên mạnh mẻ

Đây có lẽ là cơ hội cuối cùng ae lên tàu

All in DIG. Vùng giá quá rẻ. So với tiềm năng của DIG

Rất nhiều ae tai phải nghe broker , tai trái nghe mọi diễn đàn cuối cùng đến cái cp dn đầu tư tốt xấu cũng ko đánh giá được thì mọi cơ hội sẽ mất đi , cái đó gọi tạm là tẩu hỏa và sắp nhập ma . Ae đầu tư tự quản lý ts của mình dc ăn lỗ chịu nên cố gắng đừng mg trong gđ này

Tím luôn rồi , các bác làm kiểu này em ngại quá

tranh luận làm gì nhiều, thời kì suy thoái kinh tế thì chính phủ bơm tiền ta buộc phải trú ẩn vô DN có tài sản được hưởng chính sách, bắt chính sách phải phục vụ cho mình, ôm trọn chu kì để ăn cả mâm, có vậy thôi mà cứ ra ra vào vào như cái thằng thần kinh

Lý do gì thị trường xuống 1000đ đc? Hay ông thích nói gì thì nói? Tầm lướt lát như ông xong chỉ muốn chim chuột để làm vòng mới thôi đúng ko?

Thôi các ông nào chim lợn thì mau mà ủn giá đê, ngồi đấy nó lại phi thêm đấy

Đây là phản biện sao? Nói đéo có căn gì gì thả tõm 1 câu xong cút lại ra cái vẻ tử tế.

Thông tin này bạn có từ đâu vậy?

Mấy thằng cc, bán thoát hàng đê kkk

Bán xong cho tụi bây tâm thần hết kkk

Mới mua hôm qua sao bán được anh , kéo tím 2 phiên là em bán liền ah :joy:

Lịch sử ck sau này sẽ viết rằng một thế hệ đại gia đc sinh ra nhờ hoảng loạn người ta bán vứt đi cả công ty DIG giá bằng 2 phiên DIG bán long tân

52 Likes

Chơi ck ko kìm chế dc cảm xúc lúc fomo lúc hoảng loạn chả mấy chốc bốc mả hết

sự hoản loạn chính là cảm xúc của con người, bởi thế chữ Nhẫn ko phải ai cũng thấu hiểu

1 Likes

ae vào múc thôi

tím hết cả rồi

Chỉ mua ko bán