DIG hành trình đến 500k không còn xa!

cơ hội giàu sang ở đây! ai dũng cảm sẽ giàu - lì nắm giữ

Bạn êy đừng hô hào mua bán , tiền ai tự biết cách dùng

1 Likes

Muốn thắng đc thị trường thị phải điếc không nghe media, chuyên gia. mù không đọc báo.Tin tưởng doanh nghiệp, ko fomo ko margin nhiều.Có thiên thời chống lưng chấp hết

1 Likes

Nhìn cái mặt nó k đến nỗi nào mà phát ngôn ngu và ác quá

Vãi cả các ông thần khi nói đúng ý thì éo sao, khi trái ý là chửi, mặt các ông thì đến đâu? Của các thánh nổ hô hào tất, không hổ danh để bị chửi là đa cấp! Lập room lên chỉ để các thánh nói nâng bi nhau à? Thế kêu gào làm gì?

Ông nói 1 câu thì tôi cũng nói vậy, tôi cũng post ý kiến cá theo mạch trước rồi, ông thử xem cả 2 tuần này tôi nói những gì?

Mày đưa ra ý kiến phải phân tích xuống như nào tại sao xuống ,nó phải rõ ràng như bài văn ấy chứ ko phải thả cho câu xuống ko có căn cứ thì thiên hạ nó còn đào mả bố mày lên chứ chửi còn nhẹ

1 Likes

Các cụ cứ nói khi CP đỏ thì bọn CL nó vào bay còn các cụ xanh tím thì quay lại chửi, éo phải nói cứ ko khác gì nhau!

thôi dẹp cái bác Dung kia đi, đầu tư thì im im mà đầu tư, lắm điều

đầu tư phải vui.kkk

Tôi ko nói DIG và riêng CP nào, tôi đang nói thị trường và vĩ mô hiện tại chưa yên nên chưa chắc chắn để TBG hay bắt đáy. Các ông thấy tt lên 1-2 hôm cứ chửi người ta thì hôm sau nó xuống 1-2 hôm lại bị nó chửi, tôi nói éo gì động chạm các bác chưa? Không nên có cái tư tưởng bầy đàn cắn xé, làm thế éo ai thèm tham gia tranh luận đâu.

1 Likes

ok thôi bác

Đừng có viết teencode nữa, khổ

Kệ con bà em

Thứ nhất anh nói mày nghe, các cụ có câu nói có sách mách có chứng , thị trường xuống ae ở đây ai cũng biết chú em ko phải dạy . Còn chú em đưa ra ý kiến xuống như nào về mốc nào phải có nhận định chứ ko à uôm kiểu bọn cờ nhon thì ăn chửi ko có gì lạ . Chốt anh mua bán anh tự biết phải làm j ko phải trẻ con

2 Likes

dùng tiếng việt đi. zoom của a c lớn mà có mấy đứa ranh con vào đây khó chịu v

1 Likes

Phát hành thêm 30 mà bạn , sao về 2x được , muốn game phát hành thành công , nhỏ lẻ nộp tiền vào mua thì phải giữ trên 50 mới phát hành được , thế nên DIG dưới 50 mua được .

Hầy.Em nó học hỏi khuyến khích còn ko hết,trù dập gì bác.

chuẩn mn luôn bác. thời gian dạy đời người khác thì tự quản trị danh mục của mình đi.

Biết hãy thưa thớt, không biết dựa cột… không mua, không cào phím bừa bãi. " Tranh luận" kiểu như bạn bị chửi không oan