DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Em nói đúng mà các anh chị không nghe em rồi sau lại bảo em ko nói

Lịch sử ck sau này sẽ viết rằng một thế hệ đại gia đc sinh ra nhờ hoảng loạn người ta bán vứt đi cả công ty DIG giá bằng 2 phiên DIG bán long tân.

42 Likes

Hôm nay ko thấy himlam bán nữa ta. Hay chán bán roi

Mong nó còn bán mà kịp gom tiền mua chứ nó chạy luôn thì lấy đâu mua được giá rẻ.

Người ae cũng ko nên sợ HL nó bán làm gì , quan trọng ndt ổn định tâm lí có cái nhìn đánh giá đúng cp mình đầu tư là dc

1 Likes

người con gái không biết mệt mỏi , ngày nào cũng nói k chán à em

Cứ tiền thịt mua, ko MG làm gì phải lo

Nhìn ngắn thì mong nhanh tăng để về bờ =))

1 Likes

Chỉ mong T3 hàng về cp đéo lên cho bọn T+ chết cụ hết đi. Ae cầm 5-10 tháng chưa dc hưởng gì mấy con dog vào hót vài câu để húp à. Ae dài hạn cứ chơi quên sầu đi

Cơ hội cuối mua DIG vùng giá siêu sale

6 Likes

Tui lỡ mg rồi ông ơi, cắt đau lắm.

CP ko có đội T+ vào thì làm gì có thanh khoản :joy: , ko có tụi em vào đỡ vùng giá < 50 ko khéo về luôn 40 :grin:

Cứ giảm mà múc thôi.Đi đường dài thì bê cả mâm.Ông nào lướt lát rỉa ráy thì cũng ăn được bao nhiêu.

1 Likes

Nói 1 câu vuông nhé. Nhân quả đấy.

biết đâu lại có vụ khủng nào đó ở thủ thiêm,long tân.kkk,người giàu họ nhìn xa vạn dặm.biết đâu lại có thêm hoa kỳ,nhật bản.ối zồi ôi.long tân là cân tiền.kkk

Tôi đồng quan điểm

Nếu đỡ giá thì phải đi cùng DN chứ lên tí các og hò hét lại úp bô vào đầu mấy cụ fo mới vô nta lại sợ làm mất uy tín cty làm cp dc ví như cp rác. Tiền ai cũng muốn nhưng phải từ trí óc từ kiên nhẫn.

2 năm nữa . Người ta lại ước gì quay lại ngày hôm nay. Biết thế bác nhỉ

Upbo đợt vừa rồi nhận định thị trường chuẩn đấy.

Lý Gia Thành mà hợp tác với DIG phát triển các siêu dự án thì DIG phải lên vài triệu/cp

3 Likes