DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Mình rất hiểu mà, nhiều ae fomo MG, lúc nó xuống đắng cay lắm, nhưng ae yên tâm, DIG rất sáng, mua và năm giữ, năm nay chắc chắn 100% về 1xx.

1 Likes

HL hết khát tiền nên canh giá cao mới bán

cho oan hồn nó ra đi đi ông, cái thằng danh dự đã mất từ lâu rồi thì còn éo gì mà khen.

1 Likes

Lêu lêu bị cắt lỗ ngay háng…lêu lêu đồ ko còn hàng…lêu lêu ahihi

1 Likes

Tưởng không tốt mà lại hóa ra rất tốt

1 Likes

Công nhận! Cái thằng chuyên nhận định ngắn hạn đúng thì tung hô sai thì trốn có vị gì mà tấm tắc mãi. Nói chung tư duy chộp giật của nó vẫn dư âm dài…

HL không bán chủ động nữa mà đặt lệnh giá cao để bên mua lên thì khớp

1 Likes

quá chuẩn thầy ạ, hôm qua cụ trọng nói siết cái bọn phân lô bán nền lại, lãng phí tài nguyên, tương lai của bđs đại đô thị ven đô lên ngôi

Lạ! vẫn có lệnh bán 100cp giờ này! Nhỏ lẻ đến giờ sao vẫn chạy!

Họ đảo hàng thôi

Vùng giá này là vùng giá đáy rồi, HL khối lượng còn tương đối ít ko thành vấn đề gì nữa, các đội cầm tiền đã bắt đầu giải ngân rồi, ae ko tương tác với cl mất tg rác topic

3 Likes

bác nghĩ mua hoài ko bán phát sinh đâu dòng tiền đẩy cp LÊN, túi tiền không đáy ah

Lạ ở chỗ bán có 100 cp. Cái bạn nói là số lượng. Nó khác nhau mà!

kệ đi, động thái và suy nghĩ của người ta sao bác đoán được

1 Likes

Chúng ta có được bàn về mặt bằng chung BĐS ( ko nói mã cụ thể nhé) trong topic này ko các bác?

1 Likes

em dùng có 28% mg mà phải cắt 100 tr vùng này tiếc lắm bác. nhưng thôi đời còn dài bài học cho tương lai thôi

HL nó bán ghê :))

Bán khiếp nhỉ , < 50 mua rồi mà ăn T+ cũng ko phải dễ đâu , còn chút ít vậy mà ko mua thương lượng cho xong đi bác Tuấn , để nó tung hàng ra nhiều thật

Có ai xúc được giá đỏ ko, nhảy nhanh quá

lll

Thấy trên group kia đưa thông tin này. Bác nào biết kiểm chúng giúp nhé.

Còn 7tr thì 2 ngày là hết thôi