DIG hành trình đến 500k không còn xa!

nhất cụ … xin chúc mừng cụ nhá

1 Likes

VN30 hết vị, tiền về đâu thì AE suy nghĩ nhe kkk

3 Likes

Him Lam bán xong rồi, khởi nghĩa thôi anh em ơiii

12 Likes

Con lạy bố, vẽ mấy cái chart mà đánh được cp giàu được thì thiên hạ này giàu hết r. Mệt thật

hôm qua còn để ông nói, chứ hnay còn nói nữa tôi nghĩ ông bạn quá ngu rồi, một lời khuyên trân thành, mua đi ko mất ăn nó dằn vặt mình khổ lắm

1 Likes

DIG khủng long đất quay lại.

3 Likes

Dù có bị chồng chửi hằng ngày vẫn theo thầy. Ăn chửi mà k chịu được thì k xứng lên đại gia

4 Likes

Tiền đang tháo chạy khỏi VN30, thế nó đi đâu? :rofl::rofl:

1 Likes

Sau đợt này phải nói là đại sóng thần DIG đấy, nghĩ đến rụng tóc gáy, với khối lượng HL bán ra lớn như thế mà múc hết sạch thì hết cung thì sẽ ntn

2 Likes

Ông chỉ ra 1 ông đại gia nào ở VN vẽ chart nhảy ra nhảy vào mà giàu lên trong top có tiếng cho tôi xem nào. Cứ như thần kinh

1 Likes

Ai xác định đầu tư cũng đã mua xong hết rồi. Mình cần gì khởi nghĩa. Bọn T+ sẽ ủn gia cho mình thôi. Ka ka …

kaka, chưa giàu mới phải tìm cách đầu tư chứ, làm gì mình cũng phải biết và nhận định chứ a dua theo xong thua thì lại chửi người khác à? Em rất tin tầm nhìn A7 nhưng tui không nghe hô hào, nên chỉ mở trạng thái chờ mua!

Quỹ đất bạt ngàn, mua ôm tới 2025 sẽ thấy điều kỳ diệu. Các bác đầu tư theo giá trị doanh nghiệp, đừng trade theo tin đồn mới giàu được

nghe đồn HIMLAM bán xong rồi

Sáng mình vừa cafe với một nhóm ndt lớn hóng các bác ấy bàn, các quan điểm thận trọng nhất cũng đc bàn, và điểm giải ngân đã xuất hiện, sẽ nhiều nhà đầu tư giải ngân đấy

3 Likes

Bớt chửi đi bác, mở mồm bảo người khác ngu sao người ta nghe cho được?

Hiện tại đang trú ở Phái Sinh và dòng cổ BĐS

1 Likes

Dòng BĐS nay đang dẫn sóng rồi. NH, thép…đỏ rực mà BĐS vẫn tăng.

Môi giới xác nhận HL đã bán hết rồi nhé. Tiễn anh Xoài :smiley:

4 Likes

Hl bán xong chưa nhỉ, nó còn sát muối vào vết thương lòng này bao lâu nữa đây