DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Tin tốt quá

Hay quá thầy A7 ơi. Tổng tiến công phản đòn

Về kĩ thuật, Nổ Vol nến rút chân 2 phiên là tín hiệu tạo đáy quá rõ ràng.
Về vĩ mô rất ủng hộ DIG.
Về ngắn và trung hạn, lực cung là yếu so với 1 tháng đã qua do HL đã bán xong

Nếu xuống ko đáng kể, nếu lên ăn đậm. Như vậy chưa giải ngân thì bạn còn lên ttck làm gì ?

3 Likes

Hôm nay có lực mua đỡ giá DIG rất mạnh, hi vọng tay to đủ tiền cân mua pht!

kể cả theo thuyết âm mưu của bạn đi nữa, thì rõ ràng có thế lực không muốn để DIG giá dưới 50, thế bạn còn lo gì?

Tui đang sợ tt chung nó xuống mạnh mình bị vạy lây, chỉ giữ hàng cũ chưa mua thêm!

Trong nhóm sáng mình ngồi nghe, nếu múc đủ tạo sóng lớn DIG rồi, ae cứ theo dõi bảng điện mà xem

Ps nó đánh cho các chiến hữu nhiều ông bay màu rồi. Nó đang lùa thêm mớ nữa, cái đang muốn ăn của ae chứng sỹ đến giọt máu cuối cùng. Trú bđs cho yên tâm.

Sợ thì về nhà với vợ, đừng vào ttck, t hiểu ông ko phải chim lợn, mà thua quá nên cóng, muốn mua lắm nhưng sợ, từ hôm thứ 2 đến giời gặp quá nhiều ae như vậy rồi, t ko hô hào mà chỉ mong ae giữ vững tư tưởng đầu tư giá trị, đừng để cảm xúc nó dắt mình đi lầm đường

3 Likes

Chiều nay 100% em ơi chiều nay 100% … Tung nóc

những năm trước HAGL cũng có tý hao hao giống trường hợp như bác nói thuyết âm mưu đó :smiley:

HAGL nội tại nó khác hoàn toàn, một ông bệnh nhân ung thư dặt dẹo có khả năng khỏi bệnh, còn một thanh niên ngời ngời bạn lại cứ sợ nó bị ung thư, phiên nay mua là điểm giải ngân đẹp và an toàn hơn hôm qua rất nhiều dù giá cao hơ

vợ quạc cả tháng nay rồi, nên chờ phản công bác ơi!

Himlam chỉ ảnh hưởng ngắn hạn thôi. Dài hạn là dn khủng nó phải phi tung chảo

50 Likes

Kệ đi bác, người ta chê ko mua thì có người khác mua. Ai ăn đc thì người đó hưởng. Trả lời lại làm gì, cứ cho chê thoải mái, câu trả lời ở bảng điện. Giờ nó phân tích doanh nghiệp gì gì cũng chê thôi

2 Likes

Loại mày làm đéo gì có tiền mà vào bình kuận cổ phiếu. Loại nghèo rách

tôi trả lời mong giúp đc ae nào thua lỗ là tốt, cũng là cách tích đức cho chính mình, vì trong đầu tư này đôi khi cần may mắn rất nhiều

1 Likes

Xúc phạm huyền thoại thì đời mạt

Ở đây các AC đầu từ dài hạn là chính nên em nói nhiều cũng không có tác dụng. Sử dụng thời gian để lo bài vở ra trường nha em gái.

2 Likes

Xúc Dig thôi ae, giờ k xúc thì đợi lên 7x-8x mới xúc ah