DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Vẫn tin tưởng Thầy ạ

đỉnh cao thầy ạ

Chúc mừng ae

Anh 7 mà ko kì vọng DIG còn bay xa gấp nhiều lần giá 12x thì đã chốt lâu rồi. Chỉ nhìn hàng nghìn ha tương lai của DIG và đất ven mà VHM họ bán toàn vài trăm triệu1 m2 thì 500 hay 700k cũng chưa nỡ bán. Đầu tư ôm thôi

30 Likes

Mình ôm DIG từ đời này truyền đời sau luôn

1 Likes

Ủn mông cho a e nhanh về bờ nhé

5 Likes

Anh em hô thì được tôi nói anh em lại bảo doạ? Đơn giản tui chịu rui ro thấp hơn, ông mua 48 tôi mua 60 cũng éo giàu hơn bằng việc mua 9x giữ đến 5x đâu

Để xem còn sự kiện gì xấu ảnh hưởng tới DIG nữa ko kkk

Mã tím lại nhiều người thấy anh 7 đẹp trai :smiley:

Quá chuẩn bác ạ. Bác nhìn trước tương lai rất xa. Phục bác

Tóm lại ông sợ thì vềc rúc vào váy vợ mà trốn, đừng lu loa lên đây làm nhụt chí người khác. Kiểu như ông thời chiến là bắn bỏ ko có tội.

2 Likes

hot-or-not-mercedes-sls-amg-in-lila-andere-laender-andere-farben-so-einen-sls-amg-haben-sie-noch-nicht-gesehen-3176

2 Likes

thôi đi, biết DIG từ năm 2017 lẽ ra phải thành đại gia trăm tỉ rồi, lên đây còn đi phán đoán này nọ như thằng broker ko biết ngại à, còi lắm

thôi cứ bình tĩnh người anh em, không nên comment vậy

Ae hãy bình tĩnh giữ khí thế,hy vọng còn lực để duy trì sang tuần sau mới ổn dc .

Cứ tiền thịt mà múc nhé anh em. Đợt rồi vừa trải qua cảm giác sắp bị call margin hàng ngày nó lo lắm kkkk

1 Likes

Dạo này thấy A7 toàn nhắc đến DIG, hay là A7 bỏ rơi con CEO rồi ạ

Cầm nhiều Ceo nhất ko thích nhắc nhiều

1 Likes

Tầm này vẫn còn CL đc ak.

CL ,ctck cành kêu ngào thì qua thơi gian đại ca a7 lại chứng minh cho bọn chúng thấy tầm nhìn vĩ mô của đại cao thủ