DIG hành trình đến 500k không còn xa!

ôi, mua 5x là một lợi thế rồi, tiếc ko có tiền đề tbg, đang ôm 7x huhu

theo thầy thì tâm lý bị đày đọa 1 thời gian thôi, nhưng chả bao giờ phải lo hóng nhảy con nọ con kia. Thật nhàn :))

sàn thanh khoản 8k tỷ, A7 index thanh khoản 700 tỷ, ôi thầy tôi

2 Likes

DIG tham gia đỡ điểm cho VNI

Hâh, cứ đợi xem ai giàu hơn ai bác ơi!

Ôm 9x chưa nói gì

3 Likes

Chuẩn bị tới giai đoạn thần thánh “Mở mắt là trần” chăng?

DIG nó dẫn sóng. CEO auto chạy vì ceo rất ngon

44 Likes

Kìa cổ cơ bản của các cháu kìa :)) VN 30 của các cháu kìa, mấy cháu brocker và cháu lùn chúa kìa húp đi

gần chiếm 10% rồi bác

Mày bị ám ảnh chim lợn à, tao hỏi A7 xem thế nào chứ tao bảo gì mà cắn bậy thế

Em cảm ơn A7, em cầm CEO 70% nên sợ A7 quên nó ạ

1 Likes

CHÚC MỪNG ANH EM CỔ ĐÔNG DIG NHÉ! Sau nhịp này ai còn ai rụng thì cũng đã rõ một phần, khó khăn nhất đã qua giờ là lúc anh em tiếp tục phát huy tinh thần đoàn kết để đưa DIG đi lên. Chym lợn là một phần của cuộc chơi ko khác gì Đường Tăng đi thỉnh kinh gặp yêu quái cả =)))

2 Likes

Lêu lều đồ mất hàng…a hi hi

Bác nào có số của HL gọi bảo bán nốt đi cho A E mua, chứ xếp hàng không mua được mai lại phải mua cao hơn 7%

trần cái mà pic rôm rả quá, e vẫn đang chờ tại bến 83 với đích đến là bến quanh mốc 500

Nếu như em không còn Dig, ko phải cổ đông Dig, ko thích Dig thì a nghĩ sự có mặt của em trong topic là rất rác rưởi. Túi tiền của thiên hạ ko cần e lo đâu

1 Likes

anh em gắn cờ cho bớt chim đi nhìn con này nó còm e nóng hết cả mắt! Có khóa mõm đc thì ae cắm cho nó cái cờ nhé :slight_smile:

Em nghĩ tới vụ sổ đỏ Codotel mà so vốn hoá giờ ko định giá nổi CEO khi quỹ đất x2 trong 2 năm tới như nào :heart_eyes: đúng là đại gia sinh ra trong lúc hoảng loạn như này

2 Likes

Giàu có hơn nhau tầm nhìn thôi

28 Likes