DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Bác thì giàu hơn, thông minh hơn rõ rồi. Nhờ bác lần sau cổ nó giật thì im lặng mà đợi chứ đừng lên đây nâng cao quan điểm rồi nói vợ qoaoj này nọ nghe nó buồn cười :slight_smile: Sợ ở nhà với vợ đi bác! dể ae trẻ chúng nó oánh

Me too kaka

Cảm ơn thầy A7, vì tin thầy nên em mới kiên trì giữ cp tận lúc này

3 Likes

Có nguồn tin a Minh Xoài thoái Dig để thâu tóm FLC. Có bức ảnh ảnh ngồi ghế chủ tọa của flc. Tin này cả Dig vs Flc đều ngon.

bác giống tôi đấy, nhìn nó viết chữ tiếng việt thôi là cũng ngứa mắt rồi, chữ tiếng việt nó còn chả tôn trọng từ “i” nó đổi sang “j” thì chả đầu tư gì bền đâu. Mới tý tuổi ranh con ấy mà

1 Likes

Vui thôi, đừng vui quá, đường về bờ còn bao xa.

Cả thị trường GTGD có 8k tỷ, minh DIG đã 800 tỷ. 1/10 luôn. Quá ghê gớm

Ôi vãi bác.nó là cú có gái đấy.

Lần này A7 cùng các AE kéo về đỉnh cũ luôn . quá tuyệt vời :+1::+1::+1::+1:

1 Likes

Cơ hội cuối cùng cho mấy đưa Short nhé! ATC không mua. Từ mai chỉ nhìn TK cháy.

Mấy thằng cắt đúng bẹn, đau lắm đây kkk

Gửi em ạ!!

Đỉnh cũ chả là gì.
Anh 7 mà ko kì vọng DIG còn bay xa gấp nhiều lần giá 12x thì đã chốt lâu rồi. Chỉ nhìn hàng nghìn ha tương lai của DIG và đất ven mà VHM họ bán toàn vài trăm triệu1 m2 thì 500 hay 700k cũng chưa nỡ bán. Đầu tư ôm thôi

46 Likes

Haha em tính cứ ôm lỳ khi DIG vốn hoá 30 tỷ đô thì bán. Thầy tính 700k có 15 tỷ đô rẻ quá.

1 Likes

Nói là giá đó chưa nỡ bán mà

26 Likes

Em cảm ơn Thầy.

1 Likes

Bán đi lại thần kinh thầy nhỉ. Nhìn DIG tăng ko dám vào, mà nhảy mã khác có khi nó cắt cho đúng bẹn kkk

1 Likes

Bạn cho xin địa chỉ Pic CEO nhé

Xưa đến nay có mỗi việc nghe theo A7 mà k phải ai cũng làm dc đâu?? Chỉ có niềm tin mới theo dc A7! Chúc thầy luôn mạnh khoẻ!

3 Likes

anh Bẩy ah mấy tháng nay e đầu tư tím k quá hào hứng sàn cũng thấy k việc j phải buồn

2 Likes