DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Cổ đông DIG cứ có tiền lại múc thế này tầm 1 năm nữa volume lại như L14.

4 Likes

Hôm nay bác tainguyen ra trận mà chim nó bay sạch hay cháy mẹ tk vì bank thép nên ko chim được thôi bác thu quân đi tụi nó cởi giáp qui hàng hết rồi

2 Likes

đã đánh là phải gọn gàng bác ạ, nhà e làm lông nghiệp nó quen rồi, đã làm cỏ để trồng rau là phải nhổ sạch cỏ bác ạ, đã đánh là phải tất tay rát mặt luôn bác ạ kkkkkk

1 Likes

DIG mai dư mua 5 triệu ! Kéo nhịp này lên 120 mới chỉnh ! Ae yên tâm ngồi yên bám chắc ko rụng hàng ! Hahaaaa

5 Likes

Nghe nói mai em gái chủ tịch múc 500k

1 Likes

Hôm nay đạp đê mai mua giá đẹp tím dư mua

2 Likes

Hôm nay nhỏ lẻ T+ cũng bán tương đối rồi. Cuối phiên thấy lực bán cạn rồi. Mai DIG tăng mạnh

2 Likes

lần trước room LCTV + vợ chủ tịch xả mà giá từ 70 về 60, xong lình xình rồi phi lên 90. Anh em cứ bình tĩnh thôi, bán chán lại đua trần. Chim lợn vào thì vặt sạch lông nó.

2 Likes

Mấy chú đu 8,9x xác cmnđ bốc cứt ăn vã.

Em F0 toàn đu đỉnh mà vẫn cười phe phé, múc 75.5 chỉnh phát về 60.6 vốn em nhỏ múc được ít ở 62. lên 92.5 tiền về lại múc tiếp được 2k :smiley: vì tin tưởng DIG và được nghe thầy A7 nên hôm nay có về 87 vẫn bình thường.

3 Likes

Mai ông tainguyen bảo mấy thằng T+ có hàng thì lo mà giữ cứ nhảy ra nhảy vào như điên ấy lại mỗi hôm nhốt một ít sau này khóc tiếng Lào kkk

1 Likes

loại đó đầu đất nói vậy chắc gì nó đã tỉnh :))

đều là a e cả bỏ qua xí xóa thôi bác ơi, cái đó nó nhỏ thôi hj

1 Likes

nhỏ lẻ tâm lý họ kg ổn định khó nói lắm bác ạ, còn a e nào phải đồng hành cùng thầy A7 và các a e trong này tầm 1 tháng đổ lên thì tâm lý may ra mới cứng đc hahahah

3 Likes

Quan trọng là tư duy, cái sẽ theo mình cả đời
Cơ hội còn nhiều, nền móng chắc sẽ nên nghiệp lớn
Siêu xe biệt phủ , địa vị, gái đẹp, kk

2 Likes

bốc mả nhà mày ấy ■■ đéo để ý tự nhiên lọt ở đâu ra con bò lạc kkkkk

4 Likes

Lại một con chim lợn 60kg!

2 Likes

Đéo biết dc cứt hay kim cương đâu
Đường dài biết ngựa hay
Chim sẻ đừng đi so với đại bàng
Cứt thì cứt của nhà bố, vào cướp cứt nhà bố à
Kk

3 Likes

Bọn bố đếm cua DIG lên 1tr/cp đấy
Kk

4 Likes

Mấy hôm nữa lại ngửa mặt lên trời nhổ nước bọt. Đoạn rống lên:
Trời đã sinh MinhQuan. Sao còn sinh chim lợn?
Haha

1 Likes