DIG hành trình đến 500k không còn xa!

3 con hàng cứ phá đỉnh,chỉnh đỉnh, test đỉnh. Cứ lập đỉnh tháng này qua năm nọ. Ôm là sắm biệt phủ siêu xe.

2 Likes

Mấy Bố chuyên gia nói là làm phát vẫn trong tầm kiểm soát CM gì đó, Mình nông dân : đi chợ thấy giá lên gấp 4 lần, đất Tân Uyên Bình Dương thì nóng thì thôi rồi. Cứ ôm DIG đảm bảo triệu phú, kkkk

1 Likes

T tính nếu lần này dig chỉnh sẽ ở vùng 8x, chỉnh ngắn hạn rồi lại phọt lên thôi. Kkkk

1 Likes

Sáng nay mình nhảy vào ôm tiếp, chỉnh tí có gì lo. A7 lo hết rồi, bác tainguyen đúng là cổ đông cứng.

1 Likes

vâng a e cứ theo thầy A7 lo cái quái gì đâu bác kkkk, giá dig 90k nhưng vốn hóa có 45k tỷ thì vẫn còn hấp dẫn, giá chiết khấu quá ngon bác nhé, yên tâm nắm giữ sang năm đi họp cổ đông với các DIGGER hehe

3 Likes

Nếu không hiểu vĩ mô và không biết anh A7 là thua rồi

1 Likes

nếu mà kg biết thấy A7 thì nó đánh cho a e tụt hết cả xi nhíp ấy chứ kkkkkkkk

2 Likes

Mình là dân làm bank cũng 12 năm, may nhờ A7 mà tk x2. Cảm ơn anh A7

2 Likes

DIG có quỹ đất 13000ha. PDR có quỹ đất 500ha. Vốn hóa DIG = PDR. Đếm cua thế này thì dễ quá kkkk

Ae Digger đầu tư mấy lúc như này lại có thói quen đi bịt mắt bắt dê, chơi trốn tìm, hay ngồi một chỗ thẫn thờ tính xem sau này nên mua nhà gì, xe gì, thiết kế ra sao. Không có thời gian đâu mà lo chuyện thị trường lên xuống. Vì họ biết sau chu kỳ kinh tế này. Nav rẻ rách cũng x20-30 lần. A7 còn phải lo cho đời con cháu ae thấy bố chúng nó giàu quá lại đâm ra ăn chơi xa đoạ. Kkk

7 Likes

Mình cũng hô hào anh em thân tình bds bác tainguyen à. Mấy em hỏi con gì thì mình nói DIG và CEO

1 Likes

Giờ này chắc tần 15k ha rồi cụ. Đang xin thêm nhiều chỗ ác liệt phết cụ chờ ra tin nhé.

3 Likes

Anh em nào đạt kỳ vọng cứ tự do xuống tàu nhé. Đồng bào hải ngoại với luồng tiền kiều hối 18 tỷ$/năm sẽ rất biết ơn các bạn.

còn thiếu L14 bác nhé, cứ L14 DIG CEO mà táng cật lực giá này kg mua đợi T1/2022 bác Huệ ấn nút thông qua gói 800k tỷ thì các cháu cứ vào mà đua lệnh trần cho các a e nhé kkkk

3 Likes

dòng đầu tư công và bđs la nó muốn phi lắm rồi nhất là mấy con đầu tư công đang nhấp nha nhấp nhổm chỉ trực chờ tin bơm tiền ra là nó đua xe F1 luôn, còn dòng bđs thì cứ 3 trụ cột L14 DIG CEO mà táng là kg phải nghĩ nhiều

4 Likes

Giờ này chưa gói 800 mà tkx2 rồi bác tainguyen, ra gói này DIG và CEO nó phi triệu lần. Họp cổ đông mon men gần A7 mời 1 ly cảm ơn chân tình

1 Likes

Gửi mấy con chim lợn bảo DIG về giá 70
Bọn bây nằm mơ đi thì DIG mới giảm về đó!
Nhịp trước nhiều con chim lợn, Broker hô DIG về giá 55 all in. Nhưng về sau lại phải đua giá 8x, quỹ phải mua giá 91
Bọn mày hô bán DIG giá 29 do chart gãy trend, bán như tháo cống. Sau đó DIG phi lên 35 chúng mày lại bảo DIG chỉnh về 31 rồi mua. DIG thuận theo ý trời chỉnh về 55 cho lũ chúng mày tiếc muốn cắn lưỡi t còn nhớ. Biết bao thằng réo nhau bảo tiếc thế! chẳng lẻ t nói bọn m là:" NGU THÌ CHẾT M3 BỌN MÀY ĐI"
DIG người mua ôm là người thắng
Người không mua không bao giờ thắng!

- DIGGER Chân Chính -

10 Likes

e thì nhân 3 rồi bác ạ kkkkk, a trai e thì vào sau giá 7x thì đc 30% rồi, họp cổ đông có khi thầy A7 sẽ đến đó, e ở sg cũng chưa đc gặp thầy ở ngoài bao giờ haaha, chắc hôm đó gặp thầy A7 có khi hồi hộp quá.

1 Likes

Bố mày đu đấy hôm nào show tk với mày

2 Likes

Mình cũng SG bác tainguyen ạ. Mình mới lên sàn 8 tháng, biết DIG 4 tháng, biết f247 và A7 mới đây

1 Likes