DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Đề nghị các bạn cư xử văn minh! Chúng ta mới chỉ trong sóng 1 của 1 megatrend kéo dài 5-10 năm. Chỉ ở sóng 4 mới có hiện tượng cạnh tranh không lành mạnh mà thôi. Hiện tại ai cũng có ăn, người bán sớm sẽ tiếc, và tạo cơ hội cho nhóm mới gia nhập thị trường sau khi bán các cổ phiếu không còn tiềm năng tăng trưởng và trở thành giấy lộn trong cơn bão lạm phát sắp tới. Nếu đầu tư mà phải suốt ngày canh giá thì tốt hơn nên bán nó đi, vì giá trị thực của nó không đủ hấp dẫn để bạn tin tưởng.

4 Likes

ồ thế hả bác e ở q7 bác ạ, hôm nào bớt dịch mời bác cà phê nhé, e thì mới chơi ck từ tháng 7, e biết thầy A7 từ T10 sau đó thì biết DIG rồi f247 cũng mới từ T10 thôi bác

1 Likes

Bạn này biết DIG từ tháng 10 thì mua được giá thơm rồi…

1 Likes

Ok bác. Bác alo mình đạp xe qua
Tải lên: 265BD2C1-D994-422C-B2B9-7765BFDB4A7F.jpeg…

1 Likes

Cư giảm là có chim lợn bay công nhận hay đấy, lên thì éo thấy chim đâu khà khà cũng thú vị

Biết từ tháng 10 mà nhừ kinh, Dũng sĩ diệt chim lợn tuổi nghề còn trẻ quá!

1 Likes

đúng rồi bác thực ra m mua dần từ giá 30 lên 6x bác nhé, cứ có tiền là múc thôi kkkk, đầu tư DIG nhàn mà

kkkk bác ui đời quá, ô khê bác đạp xe thế này thì để e gọi bác trước 1 hôm ạ hahaha

1 Likes

kkkk tuổi ck là 5 tháng bác ạ còn tuổi DIG là 2,5 tháng đó bác :)))))

2 Likes

Á con chim lợn mới à, a e bố chưa ngủ đâu nhé

1 Likes

Xe nhỏ mà có vỏ đó bác, Q8 qua Q7 tí tẹo à, đạp đi họp cổ đông ôm bao tiền về mới lâu nha

1 Likes

hahaha ok bác nhé đúng là q8 qua q7 e thì gần thật :)))

1 Likes

À mà quên, đại hội cổ đông sắp tới A7 cho mình giàu sang thì đi 4 bánh chứ

1 Likes

Tuần này DIG lên 108 ứng theo câu chuyện Thuỷ Hử để tưởng thưởng cho vị anh hùng hảo hán này nhé!

9 Likes

Thầy A7 chia sẻ tư duy đầu tư dành cho Nhà đầu tư F0! https://youtu.be/nnS0tV-hQ8o

quá hợp lí luôn ạ.

3 Likes

Theo tính toán hiện nay số lượng cp trôi nổi của DIG chỉ còn lại chưa đầy 100tr cp dành cho T+. Lướt lát điều chỉnh thoải mái, ghế ít đít nhiều. Hiện mới chỉ 2 quỹ vào thôi mà slcp mỗi phiên gd chỉ khoảng 1%. Mai mốt ra tin kích cầu kinh tế, Vũng Tàu bị cp nhét tiền vào mồm bắt nuốt, DIG khởi công Long Tân thì đừng hỏi đâu là đỉnh. Húc, múc, cướp nhanh còn kịp.

4 Likes

bác văn quá hay đúng kiểu văn phong truyện chưởng e cũng rất khoái kkkk, a e DIGGER ở đây tất cả đều xuất sắc và hảo hán hết luôn bác ạ kkkkkkk

Chỗ tôi hô khản cổ mấy ông đồng nghiệp mua từ vùng 3x cứ bảo cao, 4x cao rồi, 5x cao quá không vào để rồi tiếc nuối khi mấy thanh niên lướt 5-10% con hoà con thua, con đánh nhỏ thì ăn to, con thua to thì đánh lớn.

Nav tôi x4, tài sản đã gấp đôi ông trưởng phòng, bh gặp vẫn bảo vào DIG mà chưa dám mua. Tiếc thay cho những người lướt ngắn hạn.

Ảnh: tôi khuyến nghị lần gần nhất vào ngày 10/12 khi đó DIG 6x cho ông bạn cùng tổ … vẫn sợ úp bô.

7 Likes

kkk chấp làm gì mấy tay lướt sóng tầm nhìn vài 3 phiên hả bác, nếu đã là anh hùng LƯƠNG SƠN thật thụ có khí phách có tầm nhìn xa rộng thì đã ở đây thành DIGGER rồi bác ạ hahaha

5 Likes