DIG hành trình đến 500k không còn xa!

1 Likes

Ko tìm hiểu doanh nghiệp, không có kiến thức đúng đắn, thiếu niềm tin thì sẽ bỏ lỡ những viên kim cương lấp lánh

3 Likes

đúng rồi bác nói kg sai tí nào cả quá chính xác, thầy A7 mặc dù đã vạch ra con đường chỉ cho phương hướng làm giàu, nhưng thực sự trình còi quá nó chỉnh cái đã chạy mấy cả dép, xin dép đòi về thì cũng kg ai giúp đc cả, vẫn là bản thân phải có kiến thức có tầm nhìn có am hiểu doanh nghiệp và phải có tâm lý vững vàng.

Ngủ đi mai tím gồng lãi và giữ sức đánh đuổi chim lợn digger thân thương à!

2 Likes

vâng ô khê bác nhé kkkkk

Mai DIG ce

2 Likes

Loại đấy tôi k bao giờ phím nữa. A7 bảo rồi dạy gà làm giàu khó lắm. Tôi phím thằng em vào Dig lúc giá 25 nó bảo cao lắm rồi sợ úp bô. Sang đánh Fit TGG cháy mẹ tài khoản.

3 Likes

đang định đi ngủ lại có bạn @Trung_Pham123456 vào nên lại chưa ngủ đc bác ạ kkkkkk

3 Likes

Chắc bọn ôm cổ thép chu kì ngắn nó sang ôm cổ bđs chu kì dài nó ôm ko nổi, nó tưởng ăn vài chục % là ngon nên té, ai ngờ ae đây đều x2, x3, mẹ vẫn cay đợt bọn thép nó tăng giá 40% hồi đầu năm làm mình làm ăn sx đầu cuối trong ngành khốn đốn, kkkk

1 Likes

Không ôm DIG nghèo đừng đổ tại số

Bộ ba kim cương #L14 #DIG #CEO

Cuối năm 2025 ngồi trong căn biệt thự 1000m2, lặng lẽ nhìn dàn siêu xe từ Lamborghini, Ferarri, Maserati, cho đến Roll Royces, McLaren, tôi khẽ lắc nhẹ cốc rượu Tequila Ley 925 đắt nhất thế giới, nhấp 1 hơi rồi tháo chiếc Apple Watch x Rolex phiên bản giới hạn 69 con duy nhất toàn hành tinh đặt xuống bàn.
Ngoài trời mưa vẫn cứ rơi không ngừng vào dàn lan đột biến 100 tỷ, trong nhà tôi vẫn đang khoác chiếc áo lông vũ vịt biển King eider đính kim cương ngồi suy tư. Bỗng con trai tôi tỉnh giấc trong bộ đồ ngủ LV limited edition hỏi tôi: ““Bố ơi, vì sao mình giàu thế ạ?””
Rít nhẹ điếu xì gà Cohiba Behike, tôi khẽ đáp: "Vì vào tháng 12 năm 2021 bố all tất cả tài sản mua DIG giá 87 con trai à "

14 Likes

Chổng ngược về 7x nhé cụ.

DIG là doanh nghiệp BĐS HÀNG HIỆU chứ ko phải là cty bđs bình thường. Hiểu đc điều này thì mới hiểu đc tiềm năng của DIG.

1 Likes

Ở Đông Anh nếu theo hướng đi từ Hưng Yên về Vĩnh Phúc thì bên phải là khu giải trí phức hợp 80ha của Sun. Quá trình đô thị hoá diễn ra chóng mặt luôn, chục năm sau thì Đông Anh lại thành trung tâm mới của Hà Nội hê hê

DIG Đỏ múc, xanh ngắm, tím để dành

2 Likes

Cụ viết sách được đấy. Nhớ viết thể loại tình cảm - kinh dị nhé

1 Likes

Nay ae có tiền dùng tiền. Có vàng bán vàng quyết tâm nhốt thêm một mớ bọn T+ lại là cp cô đặc. Hành trình ăn lồi mồm còn dài lắm quan trọng là vị thế lướt giỏi thì ngon đấy nhưng lướt 100 trận trận thắng 99 trận cuối call margin lại về máng lợn thôi… Chúc ae ngày mới vui vẻ. Tôi kn đã cháy tk vì lướt lát rồi nên chia sẻ vs ae đôi điều… Cầm vàng thì cố mà giữ

1 Likes

Chú e còn non dại lắm :hushed:

Khởi nghĩa bắt đầu từ xây dựng căn cứ địa.

Xưa 108 vị anh hùng chống lại thiên binh vạn mã cũng nhờ có địa hình hiểm trở đồi núi gập ghềnh.

Tần Thuỷ Hoàng nhất thống thiên hạ cũng bởi vùng đất Hán Trung dễ thủ khó công.

Tam Quốc Diễn Nghĩa cũng một mình Tôn Quyền hùng bá một phương cũng do nơi địa linh hiểm yếu.

Nay DIG cầm trong tay hoàng loạt bds vị trí trọng yếu cực đẹp, khởi công hàng loạt dự án khủng, tầm nhìn chủ tịch sánh với Tần Vương, lại có A7 quân sư quạt mo tính toán đường đi nước bước, chiêu hiền đãi sĩ, quy tụ anh hào. Thiên thời chống lưng, trăm họ đổ về, nhân dân ủng hộ, thật tươi đẹp lắm thay.

Thị trường ngày một phân hoá, cổ lởm bị đào thải cổ tốt sẽ lên ngôi. Múc, húc, xúc mạnh, gia nhập DIG, một lòng dựng xây nghiệp bá.

TOP 3 BDS LỚN NHẤT VIỆT NAM

20 Likes