DIG hành trình đến 500k không còn xa!

thôi bác nhé tối nay mở tiệc liên hoan thôi kkkkk

1 Likes

Thay đồ đi làm tí coffee chiều các bác ơi :rofl:

1 Likes

ok bác nhé chắc là đít 2022 và đầu 2023 đó kkkkkkk

2 Likes

Tối đi nhậu thôi bác kkk

1 Likes

cứ ăn nhậu hnay đã bác nhỉ còn lần sau dig lại cởi trần thì lại tính tiếp kkk

1 Likes

L14 từ 65 vèo cái lên 300. dig phải lên 3 con số tạo mặt bằng giá mới thì phi 2xx 3xx mới ngon

1 Likes

hình ảnh
36 tuyệt kỹ múc Dig cất két. Vứt chìa khoá đi là thượng sách =)))

dig tím mà lòng buồn man mác, giá ôm từ 2x có phải giờ mỗi phiên lợi nhuận gấp 4 lần không.

2 Likes

Buồn đéo j mà buồn, cứ ôm rồi nó x5

3 Likes

kkkkkkk cực gắt đến từ vị trí của bác @Louis_Stanislas

4 Likes

Ông có chịu nổi bao nhiêu cú xóc k? Hay đỏ 1 phiên đã xoắn lên. Tôi ôm từ 22 đây tốn mất tạ bỉm rồi

2 Likes

chỉ có a e DIGGER giữ đến giờ mới hiểu ăn bỉm thay cơm là thế nào bác nhỉ kkkkkkk

3 Likes

thật ăn gần chục cây sàn, rồi thiên tân sút trải qua được đoạn đấy mới ác :joy: :joy: nói chung ai cũng xứng đáng nếu xác định cầm dài, vốn to vốn bé như nhau tất. mua giá nào không quan trọng bằng bán giá nào

13 Likes

Nhiều ông cứ than giá như biết lúc 2x, nhiều ông cũng ôm dc giá 1x luôn mà lên 3x sút mẹ nó rồi, kkk ôm dc DIG cứ vui đi đừng giá như đi… chúc mừng ae Diger hôm nay

5 Likes

Tôi ở 2 pic đều từ đầu. Trước Pic Lối cũ, giờ đến pic này chứng kiến rất nhiều cổ đông nửa mùa chỉ thích nhảy nhót xong chim lợn. Hehe. Vậy mà Dig vẫn hiên ngang tiến lên. Dig giờ lead sóng Bds rồi thay cho Vhm

11 Likes

Có bác này cũng đi từ giá 2x.

em mua từ giá 25 nhưng cứ lên là xúc kể cả 36 xong xuống 29 cũng xúc full, đợt đấy chim lợn ngợp trời mất cả ngủ, không kiên định là toi :)) người thân trong gia đình cũng bảo gì mà liều thế chẳng ai tin. hehe

11 Likes

e thì đi từ giá 30 bác ạ cảm ơn các bác đi trước vẫn ở lại để tiếp thêm sức mạnh cho a e đến sau cũng có mặt ở cả 2 píc nhưng pic cũ thì e kg vào từ đầu

5 Likes

mấy thanh niên khoe chốt 9x nay tụt mẹ nó lưỡi rồi…

2 Likes

quá tuyệt vời rồi bác có chí thì nên có gan làm giàu bác nhỉ kkkkk

1 Likes