DIG hành trình đến 500k không còn xa!

sướng cái là cứ lang thang lượn lờ học vặt của thầy A7 trên diễn đàn với có thầy bơm oxy liên tọi, chứ làm gì có ai đủ đẳng cấp như vậy đâu

3 Likes

chuẩn luôn bác đoạn đầu mà kg có thầy A7 thì lại có mà “trả dép cho e về” kkkkk

6 Likes

51 Likes

Hơn 1tr cổ khớp trần, thì nền giá cứng như bàn thạch các bác nhỉ kkk

1 Likes

Quả Avatar của a có uy tín ko, kk
Uy tín thì like mạnh nào

2 Likes

ae mua kẹo ủng hộ thầy nhé. hahaa

10 Likes

Ngậm kẹo A7 này thì chỉ có dựng đứng hết cả hàng

3 Likes

muốn xuống củng ko dc luôn :))

2 Likes

Hàng lúc nào cũng dựng CE :grinning_face_with_smiling_eyes:

1 Likes

mua kẹo đỡ mua bỉm

1 Likes

bọn chiên da cãi thầy a7 thì chỉ có ăn cám, mà thôi cám giờ lên giá hơi đắt lại dành phần ăn của lợn kkkkkkk

em mua từ 29 mỗi lúc chỉnh lại mua h trung bình giá 45 siêng nhặt chặt bị phiên làm con xe đi nhẹ nhẹ h cả ngày ngồi không chả biết làm gì nhàn quá các bác ạ hooooo

7 Likes

Nay bận quá ko tấu hài với ae đc.

tầm này 5 năm nữa sợ nhà thầy không có chỗ để đủ siêu xe của anh em tri ân mất.

4 Likes

Mai em lên tàu còn kịp không các bác

Theo thầy A7 trên diễn đàn, đặc biệt youtube thay đổi hẳn suy nghĩ về đầu tư giá trị. Ngày mới vào chơi ck, các bác môi giới toàn dạy, mua đáy, bán đỉnh :sweat_smile:, toàn ăn non 5-25%. xong lúc nào không chạy kịp thì cắt loss đến tận 15%, nhắm mắt khóc. Chung quy lại tại khoản chả tăng mấy, dập dình lên xuống. Sau khi xem thầy A7, tư duy khác hẳn, ko phải nhìn vờ ni nhiều, tâm lý khi bị chỉnh khá thoải mái. Cảm ơn thầy A7

11 Likes

Câu hỏi khó trả lời thế, thôi nhường các bác diger trả lời hộ :laughing:

1 Likes

sang năm các hãng xe sang và siêu sang sẽ doanh thu tăng chóng mặt nhờ đệ tử của thầy A7 giàu nhanh quá bác ạ hahah

4 Likes

Bác hô cho CE nữa đê kkk

2 Likes

chết dở nhờ ơn của thầy A7 và công sức chửi kg biết mệt mỏi của a e thì lần đầu tiên trong lịch sử làng chứng a e DIGGER đã thuần hóa thành công 1 bạn CL về với chúng ta kkkkkkkk

7 Likes