DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Bác ấy là Chim đột biến nhé kkkk

1 Likes

kkkk chắc là trong tim hắn vẫn còn chút tình người đó bác :)))))

1 Likes

Ck mua giá nào ko quan trọng bằng bán giá nào. Hy vọng khi giá nó ít nhất 500k từ đây vẫn gặp lại các ae trong room. Kkk.

2 Likes
1 Likes

nó là chim lợn biến thái. Đến ngày đèn đỏ lại đổi giới để ăn hàng thôi :slight_smile:

1 Likes

A 7 có nói có chết cũng phải đánh cổ đất,

1 Likes

cầm dig và đi ngủ là giàu không phải mở app chi nhiều.

1 Likes

Ea theo A7 múc DIG từ khi nó mới có 8k sau chia tách. Lì lợm mấy năm trời mới có ngày hnay. Ae nhảy vào cái húp luôn x2,x3 là quá tuyệt vời. Cầm lâu dài, lì đòn và vững tay ae nhé.

9 Likes

Anh 7 vào vùng giá 2x nhé cụ. Xúc thêm 700k vùng 33

4 Likes

Có vài đệ tử t biết múc từ nắm ngoái tích sản lâu r bác, trước chia tách

2 Likes

cảm ơn chủ tịch uy tín quá :smiley:

Mình vốn nhỏ mới đầu vào thấy cái tư duy của A7 đỉnh cao quá, thấy hô DIG và CEO múc tất tay giờ x2 tài khoản rồi. Tết này ấm no rồi :smiley: cảm ơn A7

2 Likes

L14 minh cũng đã từng như bạn 8x không mua đến 1xx ko dám mua, 1 tháng quay lại 2xx rồi. Hồi đấy chưa biết tới A7 chứ biết rồi thì còn lâu, may mắn sửa sai vào được CEO DIG.

3 Likes

VCB mà cướp hàng DIG thì chắc cuối năm k còn giá 100k chắc phi 180k mất. Các cụ nhanh vô xúc đi .e all in DIG CEO L14 sạch tiền rồi.giờ chỉ nhìn các e nó phi thôi :smiling_face_with_three_hearts::joy:

4 Likes

Loại đó tướng phản chủ ko đáng tin

1 Likes

Qua e vồ dc ít mai tiền về thì phi mất rồi

Ae ai còn link đoạn video mà VTV1 nhắc mời A7 dạy cho chuyên gia không cho tôi xin với

1 Likes

Ghế ít đít nhiều.

Thằng đấy chưa thuần hoá được ngay đâu , chắc ae phải phổ độ nhiều hơn nữa để đời f1 f2 của nó thuần chủng và tuyệt đối trung thành… ka…ka

2 Likes

Tuẩn này có giá 10x cho bà con luôn

7 Likes