DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Có nguồn tin trinh thám tối nay đã có một đội tay to bên MBB cơ cấu vào DIG r các cụ nhé.

27 Likes

cho xin info đi ông thọ

Hnay có Thằng lái xe cho giám đốc vừa phọt ra xong.

1 Likes

Vậy mai dự thế nào ông thọ

thanh tra là chính phủ đánh tiếng nhắc THM xuống tiền nhanh nhanh vào

500K THẲNG TIẾN. LEADER dòng bđs

2 Likes

Mai á?
Hỡi các con giời bơi theo thuyết thiên thời của A7. Như kịch bản tôi đã nêu ra. Tuần này sẽ có cơ cấu danh mục mạnh từ các đội ngân hàng, chứng, thép tháo chạy sang bất động sản.
Từ lúc Tống Giang dựng cờ khởi nghĩa đến nay thì đây có thể là Lương Sơn Bạc thứ 2. Ae theo tôi, múc, xúc, húc đổ mốc 108 kỷ niệm các anh hùng hảo hán đã chọn theo con đường chính nghĩa.
Một chén này gửi cho sông núi,
một chén này gửi tặng những t+ đã đi xa,
một chén này ta hoà làm một nhịp,
ôm DIG tới khi toác mồm bục diều 6tr/cp

27 Likes

Target năm nay nhẹ nhàng 1xx bác ạ.
năm sau thì cứ 3xx, còn năm sau nữa lên 5xx.

2 Likes

Mai e múc DIG được k các bác, này giảm mà k có tiền mua

Tôi thích văn phong của bác

Tôi đố các bác đầu tư mã nào mà khi cp chỉnh có Huyền thoại A7 vào bơm ôxi đấy. Chủ tịch Dig Dig xuất hiện đưa toàn tin tốt về cty để bịt mõm chim lợn bìm bịp le le
Chưa thấy cổ đông của cty nào luôn đông đi xôm tụ như zoom nhà Dig
Chốt lại Dig top 3 tập đoàn bds lớn Việt Nam
Đoánh khét lèn lẹt kkkk

8 Likes

ko mua thì tiền cụ để làm gì ạ?

Thối mồm đoàn dự mai lại 1 cây CE !!!

2 Likes

Múc luôn và ngay đi

3 Likes

tình hình ngoài kia thì đất cát sốt rất căng thẳng rồi, mà tầm này mấy thằng vẫn vác hàng VIP DIG ra bán thì đúng là quá ngu, DIG càng ôm càng giàu, vol càng lên càng teo lại, từ lúc đánh chứng khoán đến giờ mình chưa thấy đánh con nào nhàn như con DIG cứ mua rồi ôm thế là tiền đè nghẹo cả cổ kkkk

4 Likes

Trc tôi lỡ sóng con FTS ăn 5 lần đây. Vào sóng nào bơi theo sóng ấy. Múc, húc, xúc đổ 108!

1 Likes

e thì cũng mới chơi ck thôi bác nên may gặp thầy A7 nên đc giác ngộ, e đang tính đi theo thầy hết chu kỳ thì chắc cũng đắc đạo bác ạ kkkk

2 Likes

Rách mép đó anh kkk. :laughing:

2 Likes

Nhậu đi bác , hnay k có việc làm rồi kkk

1 Likes

DIG 500K hình như hơi thấp :))

1 Likes