DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Qua quá trình đi theo thầy A7 đầu tư con DIG thì mình chắc chắn rằng a e cổ đông DIGGER CHÂN CHÍNH chắc chắn sẽ rất giàu sang phú quý, nhưng cái mà e quý nhất mà mình học được từ thầy A7 là ngoài tiền bạc thì mình học đc theo 1 phần tư duy tầm nhìn tâm lý chiến trong đầu tư của thầy A7, tiền thì tiêu cũng hết nhưng những kiến thức kinh nghiệm tầm nhìn thầy cho đi cho a e thì sẽ còn mãi và tiếp tục được lan truyền lại cho các a e khác, Thầy A7 quá tuyệt vời uy tín đắc nhân tâm NO1 ở việt nam

10 Likes
1 Likes

Nhìn thanh khoản lèo tèo của mấy cổ ngân hàng là biết tay to đã thoát phần nào hàng giờ đang cơ cấu sang bđs. VNI đi ngang mà dig CEO cứ ceee đã. Kkkk. Lực cầu rất khoẻ nhé cụ

3 Likes

kkkkk lồi mồm bác ạ

1 Likes

hnay lại nhậu với đậu phộng rồi bác ơi hơi chán nhỉ kkkkkk

1 Likes

Thầy ơi còn tên Phục Azfin nữa ạ. Danh mục có DIG nhưng chuyên gia chim lợn cổ đất. Thằng đấy phải bêu tên lên đầu.

1 Likes

Giờ VNI đi ngang ít nữa mà nó vít thì Dig cứ làm 5-7 cái ceee cho mát

đất vùng ven ở hà nội và sài gòn sốt hót hòn họt bác ạ, ngoài hn mấy a e nhà e đang đi săn đất mà có dễ đâu, nhưng bọn chiên da thì nó cứ hô bđs kg còn dư địa tăng, muốn mua đất rẻ thì lên tivi mà mua kkkkkk

1 Likes

Thằng học vẹt. Đại ca nhắc tên lại đề cao nó quá

Hạ Long cháy hàng ko có đất bán. Vũng Tàu thì cạn cung DIG cứ ung dung xây dựng chờ điểm rơi lợi nhuận là bung hàng ra bán, một hành trình xa tít tắp chỉ biết ôm là giàu.

Ông Vượng Vin chỉ 5 năm lên đại gia nghìn tỷ, thì ông Tuấn và con trai thời điểm này ko lọt top mới là lạ.

7 Likes

ông phục chuyên về cổ bank mà bác bữa nay có đưa dig vào à :)) bác coi danh mục ở đâu đó

Giá bán mấy dự án của NVL cũng x2 ít nhất cũng gấp rưỡi mấy tháng nay. Mấy chuyên gia học vẹt. Mấy nay novaland bán mấy căn biệt thự và shophouse Aqua City toàn 100 - 300 tỷ khách múc hết. Ai chậm chân năm sau vào đu ce mỏi cả cổ k có hàng ấy

2 Likes

Chuẩn r cụ. Ko phải bảo năm gán mác nhà nước chỉ chờ thời bung thôi. Nổ quả này hơn bom nguyên tử. Kkkk. Siêu cổ phiếu, siêu kỳ vọng

1 Likes

Vol teo tóp dần lại sắp 1xx rồi .

chuẩn rồi đó bác cứ ngồi mà phân tích với vẽ đồ thị thì bà bán bún đã giàu cmn từ lâu rồi kkkk

Thầy ơi em thấy DIG 500K còn quá thấp! Xin ý kiến thầy nên sửa lại là bao nhiêu cho phù hợp hơn ạ?

Dự là phát này sẽ có nhiều anh hùng lương sơn dig

2tr599 đi cụ - bằng với sjs năm xưa, biết chu kỳ trăm năm này cơn bão sẽ tàn khốc hơn, gần đến đó rồi mình lại nâng kỳ vọng tiếp kk

Chờ ý kiến thầy và chủ tịch DIG.hj

1 Likes