DIG hành trình đến 500k không còn xa!

đồng cảm với bác lúc e mua gia tăng ở 4x 6x rồi lên 7x mua cũng bị bạn bè gọi là điên bảo cao thế mà còn vào á, cao hay thấp là do tầm nhìn nó định lượng

Nay mới có thêm tiền em lại đập vào thêm giá 97 đây… Dig có tiền là mua, ko cần căn ke 1 vài line

4 Likes

dám chơi dám chịu thôi bác nhìn vol dig thì có muốn chỉnh mạnh cũng khó lắm kkkkkkk

gà thầy lùa toàn béo ú.hehe

Cổ đông DIG ko ngán bác ạ

16 Likes

bác nào vào giá 98 ko hô cho em có thêm dũng khí vào thêm :)))

4 Likes

giống đợt e mua thêm 7x họ bảo cao nhưng e nói đến lúc DIG lên 150k thì bọn mày sẽ lại thèm giá 7x của tao và giờ thì chưa cần đến 150k thì đã đúng rồi, còn bác mua thêm 9x thì lên 120k thì bọn nó sẽ lại thèm cái giá của bác trò đời nó cứ diễn đi diễn lại nt bác ạ, e chúc mừng bác nhé

9 Likes

Tầm nhìn 2022- 2023 là 300k. Xác định mua xong có thể nó chỉnh hoặc chạy luôn. Tầm nhìn theo A7 thì sợ gì. Lomdom ăn 5 -7% thì thôi.

1 Likes

tại e đang phân vân vào thêm dig hay mua mới ceo ấy, chứ e ôm dig từ giá 29 xog cứ mua lên thêm mà, chưa bán cổ nào

Thế chia ra. Tôi vừa thêm CEO 53.7 và DIG 88.7. Mới cách đây 3 hôm.

1 Likes

Giá lên cao cũng có ưu điểm của nó: hạn chế nhỉ lẻ vốn ít, t+ cô đặc dần thanh khoản, giá cổ phiếu được nhiều người chú ý, tay to, tổ chức…

10 Likes

Có tôi, lỡ đu thêm 98.9. Vẫn vui như tết

Hôm nay mới 1/5 chặng đường

LÊN CUNG TRĂNG KKK

5 tháng mà thanh khoản chất lượng hẳn, sang năm thanh khoản teo tóp, cổ đông chất lượng.

Thầy hơn 50 tuổi r mà gái trẻ đẹp cứ gạt ra ko hết :joy::joy:

4 Likes

Hàng trăm em chân dài rụng hết trứng với A7 rồi

thầy là đấng cứu thế của bọn em, em đã nhìn thấy tương lai giàu sang phú quí sống trong nhung lụa, , cảm ơn thầy rất nhiều

Vẻ mặt buồn giàu của tiến sĩ du học bên mỹ khi full magil , thép, bank , cổ phiếu, quyết còi…,i

Tôi thấy ông như trên sao hỏa rơi xuống vậy. :rofl: Bác với Chú thì đã làm sao?

2 Likes