DIG hành trình đến 500k không còn xa!

bán xong lại cong đít ủn lại giá cao hơn thôi , kkk

1 Likes

mẹ bọn ấy ngu lắm lúc nến xanh thì khen ngon đm nó nến đỏ cái lại hô rủi ro rồi nguy hiểm bán thôi, mẹ bọn môi giới đó ngày xưa làm e mất bn tiền ngu bác ạ, may sau này đi học gặp thầy A7 kg thì đúng là bốc cứt ăn vã đúng nghĩa đen luôn bác

5 Likes

anh rể khỏe ko

1 Likes

Giáng sinh covid , ae chọn ôm DIG, còn AE bên Bank, Thép chọn ôm cây Thông, haha…

2 Likes

ha ha nay ko ce thì mai sẽ trả lại điểm thôi

1 Likes

mai ce là 100.100 :smiley:

3 Likes

Môi giới khuyên e bán giá 58 cơ mà e ko tin dig giá 58 mà e tin 580

1 Likes

103 chứ bác

1 Likes

Nó gõ thiếu 1 số 0 cho bác rồi vì nó phải báo cho nhiều người cùng 1 lúc.hehe

2 Likes

kkkk sao lại a rể hả bác ơi

Bác đang FA, tôi có em gái, bác lại cầm nhiều DIG :))))

2 Likes

Xong, tính làm mai bà chị cho bác rồi

1 Likes

kkk

6 Likes

à ừ, 103 =)))) e nhầm

A7 với CHỦ TỊCH uy tín chất quá.:smiling_face_with_three_hearts::smiling_face_with_three_hearts::heart:

anh em cổ đông đón giáng sinh cứ gọi là rực văn rỡ.:smiling_face_with_three_hearts::smiling_face_with_three_hearts::smiling_face_with_three_hearts::smiling_face_with_three_hearts:

CHÚC A7 CÙNG CHỦ TỊCH GIÁNG SINH AN LÀNH , THẬT NHIỀU SỨC KHỎE ĐỂ ĐƯA CÁC ANH EM CỔ ĐÔNG DIG TIẾN TỚI

1.000.000đ/1cổ DIG :smiling_face_with_three_hearts::smiling_face_with_three_hearts::smiling_face_with_three_hearts::smiling_face_with_three_hearts::smiling_face_with_three_hearts:

4 Likes

Bác có e gái thì e lại thành e rể chứ bác, ok nhận kèo bác nhé kkkkk

1 Likes

:smiling_face_with_three_hearts::smiling_face_with_three_hearts::smiling_face_with_three_hearts::smiling_face_with_three_hearts:

T có cô e gái rất xinh nhé cổ đông cứng

1 Likes

DIG cũng lên sóng rồi thầy A7 ạ ^^
DIG

12 Likes

Nay giá đóng cửa là 96.3 nên phiên mai mà trần là 103 bác à

2 Likes