DIG hành trình đến 500k không còn xa!

đấy nãy k ce cái lú luôn nói sai :)))

1 Likes

nhường bác @tainguyen thôi , em đuề huề rồi bác :)))

2 Likes

A 7 chuẩn quá, phân tích idj nói ko ổn, thì y như rằng

1 Likes

Kkkkkkk

cãi thầy chỉ có bốc mả thôi bạn ạ

Thầy A7 nói đầu tư cổ đất thì nhanh hơn mua đất, đất e mua năm ngoái giờ mới đc 5 60% mà mua DIG đã đc 220% trong 2.5 tháng quá khủng khiếp

1 Likes

Cứ trần thì khen đẹp xong đu, sàn thì vác hàng ra bán bằng được, nghe cứ ngu ngu =))))

1 Likes

Kkkk bọn broker với T+ thì đời nó ăn đc 5 10% là mừng rơn khoe khắp diễn đàn rồi bác ạ

Cảm ơn CT. Anh em vững tin ôm chặt DIG thôi.

Thầy ơi đợt tới thấy bảo chỉnh 15% thị trường mình có đubgs không thầy

1 Likes

kg phải chỉnh mà vni nó tét lại đáy ngày 6/12 thôi bác kg có vấn đề gì phải lo lắng cả, đó là điều bình thường bao giờ vni trc khi lên cũng sẽ tét lại đáy thôi, dòng bđs thiên thời lead tt thì kg phải lo gì cả bác nhé, các pha tét lại thì vni sẽ thường rút chân trong phiên

3 Likes

Tiền đang đổ về bên Bds để các cty Bds vốn hoá lớn dần và dẫn sóng thị trường.

2 Likes

Tôi có file mới đổ ra đây, Tổng giao dịch trên TTCK là 37K tỷ vô cùng lớn. Dòng tiền phân hóa mạnh mẽ. Vào BDS, XD BDS, Bán lẻ, điện gió, cao su. Ra ở Bank, chứng thép.

4 Likes

Ông nào ngu đem đi bán cổ có đong tiền chảy vào rồi sẽ phải hối hận, quay lại mà ủn lên,

2 Likes

Ặc ặc lại kiểm tra…chỉ có không làm là không kiểm tra…

Thóc em mua gia tăng DiG tiếp cụ ạ :sunglasses:

Nó là việc bình thường của cơ quan có thẩm quyền thôi. Không vi phạm gì thì đâu có ngại

Vâng thưa chủ tịch. Cổ đông DIG ngày nào cũng cười, lỡ chỉnh cũng mừng vì có cơ hội gom thêm.

1 Likes

Bạn vẽ sai đồ thị rồi, Đồ thị của DIG đây nhé, cứ canh nhịp mà vào, đừng hỏi, thời gian hỏi xong quay qua quay lại là lại thêm mấy giá đấy

10 Likes

Chỉ anh A7 mới hiệu triệu đc quần hùng ntn thôi. Thiên thời địa lợi nhân hoà. Mai DIG mở cánh cửa mới lên 3 con số, CEO tiếp bước theo sau. Chấn động tam sàn. Ae chứng sỹ tạc tượng anh A7 đặt luôn UBCK

1 Likes