DIG hành trình đến 500k không còn xa!

DIG, CEO, SCR, LDG, NTL thơm ngon quá

2 Likes

Mai chạm 3 số cho nó vui a e nhỉ

5 Likes

Chủ Tịch Quá Uy Tín.
Cháu chúc Chủ Tịch luôn mạnh khỏe, làm giàu cho đất nước và cổ đông ạ.
Riêng cháu đang ôm Dig chặt hơn ôm vợ ạ!!!

1 Likes

Bác Chủ Tịch + A7 ơi, Noel này E ước được tặng quà có số 110 ạ! Mong 02 Ông Già Noel biến thành hiện thực. :grinning:

1 Likes

Hóng ngày mai quá đi kkk,em chưa bao giờ gồng được còn nào lên 100 cả

Siêu cổ phiếu Dig mới đi dc 1/10 chặng đường Dig đang cô đặc dần tay to tay nhỏ nhỏ ts hết hàng ôm hết chu kỳ bơm tiền Dig đang làm các dự án lớn thời ngập mồm là khó tránh khỏi.ôm Dig giàu sang khó cưỡng phải không các cổ đông Dig

2 Likes

Xin hỏi các Bác là Top 1-2 BĐS đang là Doanh nghiệp nào ạ.?

Bây giờ e cũng thấy sự vĩ đại của Thầy rồi ạ!

1 Likes

VHM và NVL

tuần này 1xx nhẹ nhàng.

DIG bốc đầu uy dũng cán mốc 100k, chẳng mấy chốc mà 500k, vĩ đại là do lựa chọn, lựa chọn của tụi em là đi theo thầy.

1 Likes

Dig không chờ khủng long VCG sao nhỉ

đối với siêu cổ phân tích kỹ thuật không chính xác đâu bác ơi .Lúc này người bán chê giá thấp.người mua chê giá cao.thanh khoản teo tóp.Đó là lúc siêu cổ hình thành trong sợ hãi và lớn lến trong nghi ngờ đó.Đến lúc cả xã hội công nhận nó đẹp như vhm thì là lúc nó chết bởi sự thỏa mãn đấy

2 Likes

bác nói đúng lắm cái đám cứ nhảy ra nhảy vô như bọn thần kinh đó nó lại chỉ thích mua rẻ như hàng penny cây thông lùa gà hay là thích bắt đáy siêu sâu như HPG thôi bác ạ, còn mình có phân tích thế nào nó vẫn chê DIG, rồi khi DIG tăng đm nó lại quay ra chúc mừng mình thế mới chán kkkkk

2 Likes

Cổ bds mấy chuyên gia kêu tăng ảo cây thông sang banh thép chắc cây đào cây quất

1 Likes

Chắc giờ kiệm lời hơn rồi, sáng giờ sang đó phân tích phân bua chắc nhiều ng cũng hiểu ra :grin:

Rất thích hành xử của chủ tịch DIG khi luôn quan tâm đến lợi ích cổ đông và cũng thể hiện tham vọng bành trướng và phát triển. Khi ấy cổ đông có thể yên tâm mua và nắm giữ siêu dài hạn, vì giữ cổ phiếu không phải chỉ là chờ lên giá, mà còn là giữ đất. Đất mới quan trọng!

2 Likes

kkk

38 Likes

Đấy, đồ thị của DIG ấy
Gậy Như Ý Tôn Ngộ Không biết rồi chứ, kk

6 Likes

Em thì thích chơi đồ cổ nên sẽ mua con Mercedes 1980 về độ chế lại đi cho nó chất. Như L14 sưu tầm đất vàng, DIG ém hàng chục năm vậy ak. Chứ giàu quá ra đường sợ bị cướp lại phải thuê vệ sĩ tháp tùng khổ lắm. Kkk

6 Likes