DIG hành trình đến 500k không còn xa!

bác nói nghe cười phọt luôn kkkkk

1 Likes

Vì máu và nước mắt A7 đã chảy.

• Cái đẳng cấp của A7 là nhìn dám thẳng vào sai lầm ngay khi tay trắng để rút kinh nghiệm sương máu.
  • Cái hào sảng là truyền lại cho cộng đồng, cho ae đệ tử, ai ngộ được thì mừng.
  • Cái uy tín là úp bô vàng, bô kim cương vào đầu người đến sau, ai cũng đều có lộc.

Người hội tụ đủ như A7 thì hiếm có. Nên em đợi L14 chia tách sẽ mua ủng hộ thầy, để đi ĐHCĐ ôm thầy cái cho sướng :rofl:

5 Likes

Ai cậu cũng gọi bằng bác hết . Chán kiểu xưng hô khách sáo, xu nịnh này lắm

Thôi ông im mẹ mồm đi suốt ngày soi mói gọi bác là tôn trọng nhau rồi đòi hỏi ji

2 Likes

Đm có thế cũng lải nhải như thằng thần kinh

2 Likes

Bằng tuổi cha cũng gọi bằng bác , bằng tuổi ông nội cũng gọi bằng bác .dkm kiểu nch điêu, khách sáo

Đừng trả lời ông đó nữa, cho ổng ngồi tự xử với cái tên gọi của ổng đi

3 Likes

dạ vâng con lạy cụ cụ tha cho con với ạ, cái này là con học ở trên đây a e người ta nói thế bố trẻ nhé, sao bao nhiêu người mà bố cứ thích cà khịa con thế nhỉ bố trẻ, thích thì ngày mai ra phú mỹ hưng BT15 bố trẻ thích con gọi bằng gì thì con chiều nhé, ở trên này cà khịa là hơi bị tức rồi đó.

6 Likes

Vkl thế ông mang gia phả lên đây giới thiệu tên tuổi

1 Likes

:rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl:

Sút chẻ mẹ mõm nó ra bác dm e cũng bực với mấy chuyện ngoài lề pic để a e giao lưu trao đổi thông tin học hỏi mà

1 Likes

Giáo sư Đỗ văn Phong , sau 20 năm đi giạy bên mỹ đã full magil bank , thép . Hiên tại giáo sư đang rất thất vọng .

nếu mà thế thì sau này a e nói chuyện trc tiên phải khai báo năm sinh tuổi trc bác ạ, chứ kg bắt bẻ thế này khó quá kkkkkk

Dkm ko biết tuổi xưng anh hoặc chị nhé , xưng bác chỉ có nhà chúng bây

cười ỉa thôi đc rồi kg chấp trẻ châu, thế tiên sinh kg biết sinh năm bao nhiêu ạ, để tại hạ còn tiện xưng hô

Tau trẻ trâu mà mi xưng bác nữa tau cũng chịu cách nch khách sáo của chúng bây

tui bảo là trẻ châu ý nói là châu báu bác lại nhận là con trâu thế là bác sai rồi, chứng tỏ trong tiềm thức đã biết mình là trẻ trâu rồi thôi bé về nhà học bài đi, đừng lấy nick của bố lên đây quậy các chú nữa nhé, lần này các chú các bác tha cho kg méc bố cháu nữa, ô khế

Cúttttt

1 Likes

Ông chủ tịch mày cũng xưng bác , thằng tuổi anh mày cũng xưng bác , trẻ trâu cũng xưng bác ko biết mày nhân cách kiểu gì. Thứ xu nịnh , khách sáo . pic này đủ 3 miền , chúng bây nch sao dễ nghe xíu

Anh có thể im mõm và biến dc rồi đấy

1 Likes