DIG hành trình đến 500k không còn xa!

hình ảnh

1 Likes

kkkkk thôi đc rồi người ta nói học từ kẻ thù nhiều hơn là từ bằng hữu cảm ơn đồng chí đã góp ý, lần sau tôi sẽ kg xu nịnh khách sáo nữa, mà đm từ trc tới nay tôi toàn chửi với nói như hắt nc vào mặt chứ làm đéo gì mà nói hay xu nịnh khách sáo đc, a mày là dân kinh doanh chợ búa ngồi vỉa hè trà đá làm đéo biết xu nịnh hay nói lời khách sáo là gì nhỉ, mày đừng có tâng bốc a lên quá nhé

4 Likes

")))) e thấy rảnh quá. Các bác bh k còn chim lợn để chém nữa hay sao mà quay sang nói nhau hoài cho xôm hay sao á xD

Ko có chim bắt con lợn vậy

2 Likes

kg phải bạn ơi CL vào đây bị bọn tôi luộc hết cả lông rồi làm gì dám vào chẳng qua kg biết là CL trá hình hay ghen ăn tức ở thôi bác

2 Likes

Mày chắc chắn mua dig sau tau và cũng có thể số lượng cũng ít hơn tau , nên đừng nói ghen ăn tức ở. Tau chỉ ghét nch đa nhân cách như mày thôi. Xưng hô nó phải đúng .

:rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl:

Hôm nay mình cũng ko mua Dig và Ceo nữa vì cơ cấu đủ rồi. Quay sang mua đc mấy nghìn L14 giá tầm 270 đổ lại. Lỗ lãi tại phiên mình cũng ko quan tâm vì xác định giữ lâu dài và quan trọng ĐH cổ đông tới mình có cơ hội gặp đại ka A7. Kkk

1 Likes

Đúng là giọng văn của trẻ nghé =))

2 Likes

:laughing: :laughing: :laughing: :laughing: :laughing:

BÁC nhạy cảm quá rồi đó :rofl:

1 Likes

Hay bị rơi hàng đâm ra thần kinh cmnr :pensive:

3 Likes

:rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: vô cùng quan ngại bác ạ, thể loại này e cũng kg biết đối xử thế nào kkkkkkk

1 Likes

Ông chắc còn ít trải nghiệm và giao tiếp. Đến nói chuyện với chủ tịch bí thư các tỉnh, gọi họ là bác và họ gọi mình là chú là cách gọi hết sức gần gũi. Nếu ông chưa gặp bao giờ thì đến Bác Hồ gặp bộ đội cũng gọi là các chú nhé.

6 Likes

Em chào bác ạ.

2 Likes

:heart: :heart: :heart: :heart:

Mấy ông miền ngoài nghe gọi bác khoái , mấy ông miền trong nghe gọi bác thấy khó chịu đương nhiên thôi vì họ ko thik cách nch khách sáo xu nịnh . Mấy ông miền ngoài nghỉ như vậy bảo khùng điên . Đúng ngược đời . Còn DIG đến giờ tôi chưa rơi một cổ nhé

em cũng chào bác nhé, bác thấy có bị tổn thương tí nào kg bác, sao người a e kia lại cảm thấy bị tổn thương ghê thế kg biết kkkkkkkk

1 Likes

Mấy ông miền ngoài vào miền trong sinh sống lại ko thik cách xưng hô quê mình mới ghê chứ. Phản biện cho mà nghe sửa đổi , ngồi bao che bao biện

Mấy cụ dẹp cái miền trong miền ngoài đi, con dân Việt Nam cả, miền nọ miền kia éo gì… trên mạng biết ai vs ai, tuổi tác ra sao mà bắt bẻ, gọi bác xưng em là ok rồi, vui nữa thì gọi nhau bằng cụ cho nó máu… nghỉ mấy chuyện này đi.

7 Likes