DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Nay bán chán chưa, càng lên cao mà vol dig càng teo lại, đếch có ai muốn bán nữa chỉ khổ CL lại phải bank mồm đi hót thôi kkkk

Đó như e nói hqua vni đã tét đáy xong nên a e kg phải lo cái gì cả merry christmas for all my dear friends DIGGER BRO

4 Likes

cướp hàng

Múc đi khi còn giá rẻ

hồi rồi. DIG chuẩn bị chạy thôi

e cảm ơn bác đã nhiệt tình chia sẻ lại bài của bác UT LE viết rất chi tiết, DIG 2.000.000/1 cổ a e ơi

2 Likes

hôm qua vnam thua cay d ,định vào theo cụ diệt chim lợn mak ít quá.bắn cái chết hết rồi

1 Likes

cchim lợn em nghĩ chắc cũng đang kẹp hàng nên cũng chán k buồn hót kkk

:rofl::rofl::rofl::rofl::rofl::rofl:

Khô múc ngay kết phiên sẽ tiếc nuối. Kết phiên hôm nay dig đóng 9x trở lại, có thể tím

1 Likes

chim lợn sáng canh múc sàn chắc lại phải đâu ce =))

1 Likes

DIG bản lĩnh trỗi dậy rồi, CEO cố lên

Bọn CL đang canh me bắt hàng làm gì còn thời gian vào đây :rofl::rofl::rofl::rofl::rofl:

THƯƠNG !
A7 thương những kẻ ko có tầm nhìn nên ôm mớ tiền mất giá theo năm tháng, chúng ko đủ kiến thức để phòng thủ giữ tài sản. A7 ôm L14 7 năm tăng vài trăm lần nên vui vẻ ôm thêm 7 năm nữa hay hơn nữa cũng chả sao.
Đừng nhìn phiên mà hãy nhìn trend dài hạn tiền sẽ mất giá thảm so DIG, CEO 400-500% mỗi năm và có thể nhiều năm liên tiếp.
Thương thay. Nhiều thằng ngu khi nhận ra thì đã bốc mả cmnr

40 Likes

mấy thằng hôm qua “nhanh ra” quá, thấy giá giảm bán ra là dở rồi. Con gái cười chê

Nghe lời thầy A7 cưỡi du thuyền ở vila view hồ, cãi lời thầy thì ở chân cầu long biên nhảy lầu đi bốc mả hết kkkkk

á,chào chim lợn hai giới tính nhé.cụ thấy con khá hài hước.các cụ sẽ ko đồ sát con

1 Likes

Ê! mày đánh răng chưa ku? Mồm hôm nay mà thối nữa là bị đầy lên sao Hỏa một mình đấy cháu

1 Likes

Ông này 2 mang hài quá ))))

1 Likes

Nay DIG kết phiên giảm nhẹ hoặc ngừng giảm là quá khỏe rồi ạ, nhà mình đừng kỳ vọng quá, việc của mình là giữ chắc hàng thôi ạ