DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Dig ceo đang chân sóng thần ! Ae nào nhát ko chịu dc nhiệt len 500k /1 cổ đâu

1 Likes

Long tân ( Phố đông sài gòn) khởi công rồi à ae

@lecuong83 đcmm vào đây mà sủa xem DIG có giảm 50% giá cp như IDJ nhà mày ko trong khi giá đất ngày 1 tăng ?
Bố chấp cả lò nhà mày sủa xem sập đc ko đấy ?

3 Likes

cầm ceo 69 giờ mất ngủ luôn các bác ạ :frowning:

1 Likes

CỔ PHIẾU DIG NĂM 2021 ĐÃ TĂNG GẦN 500%
VẬY THÌ CHỈNH CÓ TÍ ĐÃ LÀM GÌ PHẢI OXY CHỨ
CỔ ĐÔNG ĐỒNG HÀNH VỚI TẬP ĐOÀN ĐỀU HIỂU.DÀI HẠN TƯƠNG LAI CỰC SÁNG
CHẤP TẤT CẢ CÁC THỂ LOẠI CHIM LỢN KÊU KÊU ĐƯỢC VÀI BỮA
DIG Corp - TOP 3 TẬP ĐOÀN BẤT ĐỘNG SẢN LỚN NHẤT VIỆT NAM

130 Likes

Mất ngủ mấy hôm thôi nhưng sang tuần lại ngủ ngon ! Bọn Bank chưng thép dầu khí đang dc sướng một tí ! Rồi lại nhường sân khấu cho CEO DIG

4 Likes

Âm lắm sợ thật bạn à. vào đúng phiên chỉnh tôi all in hic

Dạ nhất trí với CT ạ. Đạp thẳng chim lợn về 70, rồi vù ga tăng tốc, lúc đó DIG mới nhẹ nhàng bay lên trời cao.

em ứng lương all in luôn theo bác

Cụ chủ tịch cho các anh em đu 9x ít oxy để còn gồng ạ. Tết dương năm nay cổ đông ăn tết 3 con số chứ chủ tịch ơi.

1 Likes

Cảm ơn chủ tịch đã tiếp thêm oxi :grinning:

Những gì tập đoàn DIG đang làm thể hiện quyết tâm bắt từng m2 đất phát huy giá trị mang lại lợi ích cho cổ đông! DIG là ông vua của BĐS đất nền vùng ven trong thời BĐS đất nền vùng ven lên ngôi!

7 Likes

kê lệnh mua rồi nha. lấy số lượng nhiều là thích, tiền là lá tre. ayza bác tăng động quá

Thời buổi đẩy mạnh đô thị hóa, đẩy mạnh phát triển hạ tầng giao thông kết nối vùng, thời kỳ bùng nổ thập kỷ ô tô thì DIG được hưởng lợi rất lớn!

3 Likes

Đạp về 70 để cả sàn chứng khoán nó lao vào múc à cu. Về 8x là múc ầm ầm rồi. Chú chim lợn trá hình thì biến đi.

1 Likes

Vol bé tí , lệnh nhỏ lẻ bán thôi.

1 Likes

Xông lên ae

đã bảo 87 mỗi anh e vào làm tý k tới khi lên lại tiếc e nhặt thêm đc 5k mèo bé bắt chuột bé :heart_eyes::heart_eyes::heart_eyes:

5 Likes

DIG cạn cung cmnr

Cháu chưa từng thấy chủ tịch nào gần gũi với cổ đông như bác.
All respect!!!

1 Likes