DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Ae tin chủ tịch kkkk

1 Likes

lại kéo bank thép để lùa gà rồi, khổ muôn đời gà mãi là gà, rồi mai nó lại táng cho vỡ alo T3 hàng về còn cái nịt kkk

3 Likes

E còn hy vọng nó chạy từ từ thôi để e còn gom tiền mà múc tiếp ! chỉnh với DIG bây giờ ko làm nao núng cổ đông DIG được !

Sau bao cú lừa mà các con giời vẫn đâm đầu múc thép bank. Chịu thua

của họ hàng nhà mày tất đc chưa? về mà ôm giấy bank với thép nhà mày đi

Chờ báo cáo kq kinh doanh quý 4 nữa là anh em bank chuẩn bị ăn mừng

ông đi mà ôm bank thép đừng vào cái room của DIG mà gáy ! Bank- thép của 1 đống nhà ông đấy . đội DIG này ko ai tranh của nhà ông đâu. mời ông phắn !

bán chán lại đua trần thôi

H ngắm xem nhân viên NH chờ mỏi cổ không có khách vác tiền gửi tk thì hiểu thôi.

Em cứ theo mấy lão bối để đc giàu sang! Em bước vào mua Dig từ giá 32 từ tháng 5, xong chia tb giá và mua thêm tb xuống đc 24, ôm đến bây giờ “ có rớt một ít”… cảm giác lên xuống, sàn vài hôm thấy thật tầm thường, bọn cl, bốc cơ hô hào chỉ ngồi lướt mắt nhìn qua và cười khẩy thôi! Quan tâm mợt á,!!! Em chỉ muốn thoát nghèo thôi :)) nên chỉ biết ôm DiG :sunglasses:

Ngân hàng , HPG toàn 5-10 tỷ cổ phiếu lưu hành mày vào mà múc, mỗi phiên giao dịch 3.000 tỷ tiền nào cho lại, T3 về lại lỗ còn cái nịt

đội DIG này đợi 1 năm nữa mời ông quay lại đây mang 1 đống bank - thép khoe chiến tích !

Đừng chê Bank, thép, không có Bank thép đỡ Thị trường , thì TT tiêu cực ngay

3 Likes

không còn ai bán hết :)))

DIG chững lại mỗi giai đoạn bạn nên gia tăng số lượng cổ phiếu nắm giữ để gia tăng lợi nhuận và giàu sang. 2x mình múc, 3x múc tiếp, rồi 4x, 5x, 6x, 7x, 8x mình đều múc gia tăng và sáng nay tiếp tục múc 90.2 . Chủ tịch DIG nói rồi: DIG NGẮN HẠN TIỀN TRĂM, DÀI HẠN NHIỀU TRĂM (ĐẤY LÀ GIÁ SAU CHIA CỔ TÁCH VÀ CỔ TỨC HÀNG NĂM)

3 Likes

Bank, Thép giảm sâu rồi phải hồi kĩ thuật, và cũng có nhiệm vụ đỡ thị trường khi các cổ BĐS chưa đủ lớn để kéo TT

10 Likes

Chuẩn bác, bank thép đi nạng,tt giảm 20 30đ là bđs bị vạ lây, bán đổ bán tháo ngay

1 Likes

Đợt này tôi thấy hơi giống đợt 75 về 64

cái đó ai chả hiểu hả bác . có điều thằng ôm bank cứ thích vào châm chọc thằng cổ đông DIG thì a e mới tẩn cho nó 1 trận thôi. ai động đến Bank- thép nhà nó mà nó phải phải hôi đểu !

Thói đời cổ mình cắm đầu mà cổ thằng khác cứ lên thì mới phát sinh ra cái tính đố kị + chim lợn

3 Likes