DIG hành trình đến 500k không còn xa!

nhóm này giành cho cổ đông chân chính DIGGER không giành cho thể loại Chim Lợn !

ông bán cả tòa chung cư hay sao mà mỗi căn 155 tỷ ông nội, vào Sài gòn vinhome tân cảng căng góc, hay vincome đồng khởi, hay các toàn grand manhattan NVL quận 1, hay Kinhdom Q1 mỗi căn trên dưới 100m2 cũng chỉ tầm cỡ 1 - 2M$.

Nhắc lại, tui đã đoán trước kiểu này rồi, nên có dặn dò rồi, các bạn F0 chưa có kinh nghiệm, coi mất hàng BĐS và đu đỉnh Banks,

2 Likes

Nó vô bank giữ thì trường là tốt các bác ạ, chứ thị trường tuột thì BDS tuột không đi ăm được đâu. Miễn là tay to và dòng tiền thông mình rồi lại vô bds thôi, pha kéo bank để xả rồi đắp bds là đẹp.

chuẩn, cần 1 thị trường tích cực!!

Dòng tiền luân phiên, mai sẽ đến lượt BĐS kéo

Thực tế thì mỗi nhóm nó có 1 vài trò nhất định trọng thị trường, không tự dưng mà nó sinh ra các trụ bank, chứng, thép các bác ạ, TTCKVN bank nắm 30% vốn hóa rồi, nên nó mà ngáo thì ae BĐS phần lớn cũng đi nạng đấy, do TT chung chỉnh mạnh ảnh hưởng tới tất cả các nghành, ae DIGGER cứ ôn hòa cho vui vẻ các bác ạ, tiền của ai ng nấy giữ, của ai nấy hưởng cũng chẳng ai cho ai. Chúc bác bác chiều cuối tuần xanh mát nhé!

7 Likes

Bác nói hợp lý. Dù gì bank cũng là trụ, nó kéo thị trường lên thì mới khoẻ. Nó mà ốm thì khẳng định bds đi luôn.

ai chê đâu bác nhưng sự thật nó là như thế, còn tt tiêu cực thì kệ tt còn e chỉ quan tâm cổ phiếu của mình đang cầm là DIG thế thôi, tt có sập thì cũng chả sợ

2 Likes

Hôm nay kết phiên trên 90; với nhỏ xíu là đẹp. Kết thúc nhanh điều chỉnh ngắn; tích lũy thêm để lên target ngắn tiếp theo 120k cho nó chắc

1 Likes

tiền lại đang chuyển về với đất rồi nhé ae

1 Likes

Bank, Thép nay mà sập thì BĐS cũng đi viện thôi

1 Likes

DIG đã bao nhiêu lần chứng minh rằng TT có sập thì TT sập thôi còn DIG như thầy A7 đã dạy rằng: CÓ THIÊN THỜI SỬA CHO THÌ ĐỠ LÀM SAO ĐƯỢC KG NÓI NHIỀU DIC TỔNG TOP3 TẬP ĐOÀN BĐS TẠI VN

2 Likes

Bank với thép nay đã làm xong nhiệm vụ làm trụ kéo thị trường thì tuần sau có thể nghỉ ngơi được rồi. kaka

Sắp phi lên 1600,khi gói kích cầu 800k tỷ được thông qua thì phi nữa

thì sập hộ cái, thế mấy lần trc bank thép sập mà DIG sao nó lại phi mút chỉ lên 90 thế giải thích hộ cái

2 Likes

sắp tới dòng BĐS và ĐTC sẽ lead vni đéo có nói nhiều

3 Likes

bank thép tuổi kẹc mà đòi thể hiện ở nhịp kinh tế này, thằng nào vào bank thép thì xác định đi bốc mả đi tao đéo có nói nhiều nữa

1 Likes

Chuẩn rồi bác, thứ Ba tuần sau Quốc hội thông qua thì hỏi đừng BĐS và đầu tư công là ai!

3 Likes

Lần nào Bank sập? không có các BlueChip đỡ thị trường thì thị trường còn cái nịt . Yêu cổ phiếu thì yêu nó cũng vừa vừa thôi. nhìn gì thì cũng phải góc nhìn khách quan

8 Likes