DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Okay bác. Em cứ dig mà múc khỏi mắc công suy nghĩ gì nhẹ cả đầu :heart_eyes:

1 Likes

Bank chưa bao giờ sập. Có thì là nó chỉnh, đi ngang hoặc đi xuống tí. Từ đầu năm nó lên quá nhiều rồi. Đừng nghĩ nó sẽ nhân mấy lần như 1 số ngành khác. Muốn thị trường khoẻ thì hãy mong bank nó đừng ốm. Nó chiếm 30% vốn hoá thị trường đấy.
Mình k chơi cổ bank nhưng chưa từng coi thường bank.

2 Likes

Bank thép nó X5 x7 trong 2 năm qua rồi, nó mới chiết khấu có 20% 30% từ đỉnh thôi, nói câu sập thì nghe buồn cười. Tất nhiên Bất Động Sản, Đầu tư công, Xây dựng sẽ dẫn sóng nhịp tiếp theo

4 Likes

chương trình khuyến mại đặc biệt: 1 cổ VNM đổi lấy 1 cổ đất. Nghị quyết đã thông qua thì không thể đảo ngược. Bác nào xuống tàu chốt lãi hay cắt lỗ cứ mạnh dạn bán đi nào! :smiley:

Bank hồi giữ nhịp thôi, còn để vào trend tăng thì không có cửa. 10% cho đợt tăng này và lại đâu lại vào đó :)) cùng chờ và kiểm nghiệm nhé

1 Likes

Ngắn hạn 1 vài phiên nó bị ảnh hưởng bởi tt chung thì cũng là bình thường. Tiền sắp bơm, đất tăbg x lần thì ko cãi được

1 Likes

Thầy A7 đợt bơm tiền 2007 đã phải trắng tay vì không mua được bất động sản rồi.Thầy có tâm chia sẻ để ae rút kinh nghiệm thì ae ráng mà nhớ lấy, đừng cầm bank thép linh tinh rồi lại về máng lợn trả nợ

1 Likes

kg ai chê bank thép mà nếu nhịp kinh tế sau nó tốt thì tôi cũng chơi nhưng nhịp kinh tế này thằng nào vào bank thép thì xác định đi nhảy cầu sài gon và cầu long biên đi nhé đéo có nói nhiều, toàn kéo lên rồi xả cho hàng triệu cổ vỡ cả alo F0 nhỏ lẻ kkkk, còn a e ở đây toàn là DIGGER còn ô nào nữa mà từ giờ cứ bank với thép là có cái dép vào mặt hết nhé, đéo có dài dòng

2 Likes

Chuẩn bác, cứ hy vọng nó giữ nhịp thôi, chứ bỏ tiền ra kéo bank thì đúng thật tiền tấn,phiên này DIG kết trên tham chiếu là quá đẹp rồi, tuần sau lại mút chỉ, méo nói nhiều.

1 Likes

Mời cụ xơi trước. Lúc nào cụ về suối vàng yên tâm con đốt tiền giấy sưởi cho cụ ấm cụ nhé kkkk

2 Likes

Thank bác :vietnam:

Thằng nào vào đây hô bank. Thép dầu là sẽ bị ae tẩy chay

1 Likes

Mình lại dự đoán đúng Dig hôm nay có phiên tăng điểm nhé, khi CL bay rợp trời mong hnay có giá sàn thì nó sẽ chỉ là mơ, kết phiên giá 9x quá đẹp ae chơi noen nhé, kkk

4 Likes

chính xác a e DIGGER đoàn kết như kim cương

1 Likes

Cụ đéo j thằng ranh thần kinh ấy

4 Likes

87 lên 90 cũng đâu có lỗ đâu các bác nhỉ .

2 Likes

Đẹp rồi đẹp rồi,sang tuần 1xx nhé.Tầm này dig cứ ăn lo ngủ kỹ gì chứ có chủ tịch và A7 đồng hành ko phải nghĩ nhé

3 Likes

Thằng nào bán Dig lấy tiền cho gái chơi noen sau này nghèo ráng chịu, kkkk

2 Likes

Hnay vậy là ôk rồi, sang tuần phiii

2 Likes

Chúc toàn thể gia đình Diger giáng sinh an lành​:santa::gift::christmas_tree::snowflake:

8 Likes