DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Chim lợn kìa ae. Chém nó. Kkk

Phân khu 1 Long Tân có 82 ha mà dự tính lợi nhuận hơn 11k tỷ, dig còn rất nhiều tiềm năng, sắp tới tây lông và tổ chức ôm vào thì lại vùn vụt. Nhiều chim lợn càng tốt, gái đẹp mới lắm đứa ghen ghét chứ gái xấu chả đứa nào nó để ý đâu.

1 Likes

Ah con trai đến giờ lại lên ah. Qua bị ăn gạch đủ xây chuồng xí giờ lại muốn sang xin xây biệt thự. Mày về Bank nhà mày mà hô hộ tao cái. Tự lo thân đi ko cần lo cho các bố nhé

2 Likes

kkkk e đang ở sg bác ạ

Con ■■■ chim lợn này la liếm các pic. Mày là Sin ■■■ mặt xệ đúng ko???

1 Likes

Đất các nơi có chỗ như ở tỉnh quảnh trị hay bắc giang bị đẩy quá cao thì xuống tí. Như 7tỷ thì về 6 tỷ như báo viết đó. Còn đây quỹ đất Long Tân của Dig theo bờ sông sài gòn là 6 km nằm trên vành đai 3 làm cầu qua là vào quận 9 rất gần nhé! Aqua city của Novaland nó bán 200tr/m2 ông thầy tôi vừa mua, vị trí đẹp nhất là 250tr/m2. Mà dự án ko có cầu qua sông đâu. Mà đi vòng vèo mới về dc quận 9. Các ông lấy máy tính bấm hộ tôi cái. Dig bán rẻ 200 đến 250 tr/m2 thì các bố phải nói là ăn ngập mồm nhé! Cái Thằng Shin ăn 1990 tuổi con cháu chắt mày nó đi la liếm các pic để dìm các bố ah.

7 Likes

Thông tin này có ảnh hưởng NĐT ôm nhiều BĐS không các cụ phản biện giúp nhé

1 Likes

Có ảnh hưởng , tạo động lực tiền đề cho dig sang tuần cán mốc 1xx

2 Likes

Mấy ba nhìn atc kéo lên là biết sang tuần ntn rồi đó

1 Likes

Các dự án trong kế hoạch kinh doanh đều đã khởi công trong quý 4, đây là tín hiệu cho thấy ban lãnh đạo đã rất nỗ lực trong việc thực hiện hóa, biến quỹ đất của DIG thành các đại đô thị trong tương lai, đem lại nguồn lợi nhuận khổng lồ cho các cổ đông. Các cổ đông hãy cùng nhau kiên nhẫn, chờ đợi để hái thành quả. Hãy nhớ rằng khúc bán hàng thức hiện hóa lợi nhuận mới là khúc tăng mạnh mẽ nhất của cổ phiếu…

cái này năm nào, kỳ họp quốc hội nào, khóa lãnh đạo nào cũng thấy nói nhưng e đã hơn 30 tuổi rồi mà vẫn chưa đưa ra đc dự luật thì đến mút chỉ mới có luật mà thông qua bác nhé

3 Likes

Ko ảnh hưởng nhiều nhé. Tôi làm bất động sản từ 2007 đến giờ lúc nào chả hô hào thuế. Vì thuế còn quá rẻ thôi. Mua cho khách 28 tỷ mặt phố Trần Bình Hà Nội kìa. Hơn tháng trả lãi 7 tỷ ko bán. Thuế mất có mấy trăm thì các bác sợ méo gi thuế

10 Likes

:+1: Thanks bác

1 Likes

truyền thông media thì nó cứ bài cũ lại xáo lại cho mới năm nào mà chả thế hả bác, nhưng nó tung ra thời điểm khác nhau thôi, mình phải tỉnh táo đừng để media dắt mũi, đánh ck phải tỉnh táo và lỳ đòn bác nhé. CÒN E NÓI LUÔN NẾU MÀ LUẬT THÔNG QUA THÌ CÁC BÁC MỚI PHẢI SỢ CHỨ A E MÌNH CÓ TÍ ĐẤT THÌ CÓ CÁI GÌ MÀ PHẢI SỢ.

4 Likes

Chuẩn nè :+1:, đánh thuế thì đánh như Singapore luôn, thì mới mong có hiệu quả ( mà các bác nhà mình đâu để điều đó xảy ra ) … Hihi ai cũng hiểu mà .

3 Likes

Đúng rồi bác sing mỹ phương tây như thế cả, luật mà ra là để có lợi cho ai thì tự hiểu, và nếu tóm thì phải tóm thằng nhiều thóc, chứ a e mình ít thóc thì xi nhê gì đâu

2 Likes

Cl đâu ông

Quậy lên cho room vui đi :sweat_smile:

nghe bác Dũng phát biểu thì thấy ông đúng là 1 người có tầm nhìn và đức độ, nên chuyện bỏ cọc đất Thủ Thiêm là không thể nào

12 Likes