DIG hành trình đến 500k không còn xa!

đúng rồi bác nước nhỏ nó có cái khổ của nước nhỏ kg dễ ăn đâu, nên vn năm nay kim ngạch xnk khoảng kỷ lục 660 tỷ đô cũng là 1 kỳ tích mặc dù FDI chiếm hơn nửa, nhưng đó cũng là niềm ao ước của nhiều nc rồi

3 Likes

Mỹ thì nó ông nội rồi, đợt chiến tranh thương mại, Bắc Kinh có mấy bài báo đòi chính phủ phải đòi nợ Mỹ, vì Mỹ nợ TQ cả mấy ngàn tỷ, Donald trump tính nói là In USD ra trả kìa, TQ sợ nên đâu dám chơi chiêu đó, :joy::joy::rofl:

3 Likes

https://amp.vnexpress.net/giai-ngan-dau-tu-cong-la-cu-hich-cho-bat-dong-san-2022-4407449.html

2 Likes

Dành cho ai chưa xem

4 Likes

Không bạn ạ
Những người mua được những căn hộ Masteries Hàng Bài đó chẳng ai có ý định đầu tư đâu bạn vì tiền của họ tính bằng container rồi. Cái họ cần là một sản phẩm có số lượng limited, chất lượng nhiều sao xứng với đẳng cấp của họ.
Gió tầng nào, mây tầng đó

Bọn nó văn minh hơn nên nó vẫn sẽ thống trị thôi. Mình nương theo bọn nó mà sống thôi. Mỹ duy trì vị thế của mình bằng cách nhập hàng của các nc thứ ba và bán công cụ sx cho các nc này.

1 Likes

NN gom BĐS nhiều nhỉ,

4 Likes

Nhiều lắm. NLG cũng có 1 khu trong này. Cứ phải mắt thấy tai nghe thì mới tin. Cuối tuần thì dành thời gian tìm hiểu doanh nghiệp

1 Likes

1. Cá nhân bán = 267.6
  2. TC + TD + NN mua = 267.6

ủa rồi các bác quăng dép cho tay to lụm à >>> mình nghi qua tuần đua lệnh quá các bác ạ ! :sweat_smile:

2 Likes

Trọng Đạt nói chia phải.

Room này đa số 99% (nếu k muốn nói là 100%) những người đang khao khát đầu tư để kiếm thêm tiền. Nếu như bạn nói là đúng “thì ông nội viết bài đó k nên vào đây quảng cáo dự án vì sai tệp khách hàng”. Ngoài ra, ý bạn là gió với mây gì đó thực ra ấy người giàu đi lên từ tay trắng ít ai thần kinh đi mua mấy căn đó để thể hiện, đa số toàn mấy ông chưa giàu hoặc giới nghệ sĩ muốn THỂ HIỆN. Còn tôi thấy người giàu thực sự có tầm họ hay xây biệt phủ vừa biệt lập đẳng cấp vừa tăng giá cấp số nhân theo dài hạn.

2 Likes

Tuyệt vời. Tôi lính tiên phong cứ gặp chim lợn là chém chém cho ko ko ngoi đầu lên dc. Vì giàu sang phú quý

2 Likes

Há há, bác vuui tính quá, bác ở SG hay HN vậy?

1 Likes

DIG chính thức toang

Em tin tưởng tay lái của chủ tịch ủng hộ chủ tich xây cả vietnam cho đẹp lên !

1 Likes

Đừng dạy nhà giàu cách tiêu tiên bác ạ

Ông cô ve lại mấy vòng rồi

:grinning::grinning::grinning:

Đề nghị các bác không trả lời bọn c.hó và chim lợn! Cho chúng nó sủa thoài mái! Bố mẹ và dòng họ nhà chúng nó phải xấu hổ khi sinh ra chúng nó, bọn giẻ rách, đ.éo phải là người!

1 Likes

Sang tuần DiG đục đỉnh 1xx nhé ae

2 Likes