DIG hành trình đến 500k không còn xa!

dự án đó khởi công chưa bác

4 Likes

ok bác để e bổ sung cho máu kkkk

1 Likes
1 Likes

Cái t rẻ giách nhân cách ko bằng t thần kinh mà cứ suốt ngày sủa mãi ko chán ah. Kkkk

a thấy như chú kiếm đc mấy đồng sao mà khổ vậy :grin:

Tao sống đến chừng này tuổi rồi mà chưa bao giờ thấy thằng nào mà điếm như thằng Trung pham, chắc TK vài chục củ suốt ngày lướt lát nhảy ra nhảy vào như thằng thần kinh rồi nói như thằng tâm thần ấy

1 Likes

Thời 5 năm nữa là thời của DIG chứ ko phải của ai hết, toàn vị trí đắc địa để kiếm tiền tỉ usd.

2 Likes

cứ ngồi yên là ô già noel phát quà còn bọn T+ nhảy ra nhảy vào như bọn thần kinh thì gặm đc cái xương

3 Likes

Mày sang bảo bọn quỹ nó mua mấy triệu cổ giá 91 đấy nó có bị lú ko hay nó đập mày phù mỏ ra hả thằng thần kinh?

1 Likes

Với uy tín hơn 30 năm trong nghề, Dic xây nhà ra là bán hết sạch nhé các bác

từ ngày em mua DIG vợ em thấy hiền dịu và dễ tính hẳn, đi chơi tennis cũng ko nhăn nhó nữa, bữa cơm cũng thêm vui vẻ, thêm nhiều món ngon và tình cảm gia đình đi lên thấy rõ :))))

8 Likes

bác thì sướng hơn e rồi kkkkkk

1 Likes

Thời của sóng BĐS chung cư ở trung tâm tp lớn đã hết và book lợi nhuận vào năm 2017, 2018. Thời sắp tới với thập kỹ oto, hành lang giao thông, cao tốc mở rộng kết nối sẽ là sóng BĐS vùng ven, khi DIG đến điểm Book lợi nhuận mạnh của các dự án khủng, ae sẽ thấy nó tăng như con CEO bây giờ, mở mắt ra là trần. Còn giờ nó đang chân sóng, bắt đầu khởi công giá sẽ còn tăng, đám LCTV trc sút DIG cũng chỉ làm nó đỏ 2, 3 phiên chứ làm kẹc dc j, thiên thời nó lại phi, vợ chủ tịch bán đi cũng vậy, lại phi mạnh nữa. Với mình đã all in vào con đầu đàn DIG của chu kì sóng mới này, và một con BĐS nhỏ hơn chạy theo sau. 5 năm tới khỏi cần để ý tới con nào cả. Lòng vững như bàn thạch.kkk

6 Likes

h ai cũng biết bác cầm DIG nên trứng cứ rụng cả chùm, bác tha hồ mà oánh :)))) , tôi có gđ rồi show DIG ra mà ko ăn thua, cứ phải FA như bác mới là nhất :)))

2 Likes

rất chí lý nhé bác

1 Likes

kkkk thế là bác lại dồn cái sướng sang cho e rồi :)))))))

1 Likes

Giống toii bác ah. Gio vk yêu mình lên hẳn. Đi cafe muộn vk nhắn anh ơi về ăn cơm. Nhìe có Dig mà anh em mình giờ có tiếng nói quá ha

3 Likes

ui nhắn em về ăn cơm, em bảo đang bận nói chuyện với mấy cổ đông DIG là đố có dám ho he bác ạ :)))

3 Likes

Kk đời thật vui bác nhỉ. Nhờ thầy A7 chỉ đường mà anh em thoát nghèo

2 Likes