DIG hành trình đến 500k không còn xa!

đẻ thêm đứa nữa đi thôi bác

1 Likes

Nhóm của tôi nè

2 Likes

các bạn thấy thầy nói rôi đó, việc của các bạn là giữ cổ và chờ đợi giá lên

Kk

7 Likes

Hòa phát giờ phải lọ mọ đi làm BĐS, ông Đức HAGL phải thừa nhận sai lầm khi bỏ BĐS, VCBS cũng phải mua DIG, VN đang quá trình tư nhân hóa, rất nhiều tỷ phú tạo ra có phải bằng con dg sx đâu mà là thâu tóm tài nguyên, CSVC mà NN thả ra với giá rẻ bèo đó là đất đai, cổ phần hóa hoặc khai thác hầm mỏ tài nguyên có sẵn.

4 Likes

Ôm DIG càng lâu càng giàu sang
Đúng là cơ hội trăm năm

9 Likes

mới sinh xong thì vào DIG đó bác, đúng lộc trời cho bác ạ

2 Likes

nói thật, riêng vợ em máu hơn em, cứ giảm là mua thêm bác ạ

2 Likes

Ông Tài với ông Trí có phải anh em không mà mọi thứ giống nhau vậy, nếu là anh em một nhà thì chúc mừng nhé, nhất nhà ông cầm Dig đấykkk

2 Likes

Kkkk ô a trai e đó bác

2 Likes

“Ngũ Công Kinh” bắt nguồn từ “Chuyển Thiên Đồ Kinh” vào cuối thời nhà Đường và thời Ngũ Đại. Nội dung cuốn sách mô tả dự ngôn về thảm họa mang tính hủy diệt. Bên trong có để lại lời tiên tri chính xác như sau:
“Tý Sửu chi niên giang biên khởi
Tử giả vạn vạn khiếm quan tài
Hồng phấn mỹ nhân lưu huyết tử
Bảo châu kim ngân hóa thành hôi”
Tạm dịch: “Vào năm Tý, Sửu bờ bên sông bùng phát, người chết nhiều đến mức quan tài không đủ, người đẹp mặt son phấn cũng đều đổ máu chết, châu báu vàng bạc hóa thành tro bụi”.
Năm Tý Sửu ở đây là chỉ năm Canh Tý (2020) và năm Tân Sửu (2021). Còn “bên cạnh sông” là ý chỉ Vũ Hán, địa danh nằm bên bờ sông Trường Giang. Trận đại ôn dịch này biểu hiện có lúc mạnh lúc yếu và sẽ kéo dài đến năm Dần Mão Thìn, tức là năm Nhâm Dần (2022) và Quý Mão (2023), lên tới đỉnh điểm vào dịp “Trung thu” (tháng 8, 9 Âm lịch) năm Giáp Thìn (2024), cụ thể trong “Ngũ Công Kinh” viết:
“Dần Mão Thìn niên bát cửu nguyệt
Biến địa tử nhân bất kham ngôn
Mễ thục ngũ cốc vô nhân ngật
Ti miên y đoạn vô nhân xuyên”.
Tạm dịch: “Tháng 8, 9 năm Dần, Mão, Thìn, người chết ở khắp mọi nơi, nhiều đếm không xuể. Ngũ cốc gạo chín không có người ăn, lụa là gấm vóc không có người mặc”.

Dịch mà kéo dài 3 năm nữa thế này thì còn in tiền dài dài! Các bác biết phải làm gì rồi đấy!

6 Likes

cả nhà cho mình hỏi, công ty chứng khoán nào tỷ lệ margin cao nhất nhỉ…

Tinh mắt thế bác em trai của tôi đó

2 Likes

Hihi nhà vừa Tài vừa Trí, vừa ôm cổ DIG, nhà 2 bác nhất rồi

1 Likes

Cứ ôm Dig là anh em cả thôi cùng chiến tuyến chém chim lợn mà bác

2 Likes

Chim lợn giúp thanh lọc cổ đông yếu bóng vía, chỉ còn lại cổ đông có kiến thức, am hiểu vĩ mô và nắm chặt BĐS=> CP sẽ phi lên đỉnh cao mới!

2 Likes

Chim lợn chỉ là chủ quan duy ý chí, làm sao cản được thiên thời, làm sao bẻ cong được vĩ mô?

1 Likes

Hihi nhất trí, bác

2 Likes

Kkk

46 Likes

những người mong có thuế bds đang không hiểu tầng lớp nào, ai mới là giới nắm giữ nhiều bds nhất, toàn những ông bà ngồi trong nghị trường quốc hội đó, nâng thuế bds không khác gì tự tay bóp dái haha

2 Likes