DIG hành trình đến 500k không còn xa!

E có ông a trai nát người vì tiền ảo thấy e gồng lãi kêu bán đi chatr xấu rồi thế là phiên sàn phiên hôn qua xúc thêm ít

2 Likes

kkkkkkk a e cùng giúp nhau và giúp a e trong nhà cho khá giả lên bác ạ

1 Likes

CEO còn vào đc k thầy?
Có trễ quá k ạ

Theo cái bảng thống kê này thì tiền tay to đang ở bank, và bđs. Cũng có thể nhóm bank vẫn còn sóng ở phía trước.

Cổ đông cứng có trong nhóm Za.lo uy tín về Dig nào ko?

1 Likes

CEO thì t2 vs t3 tuần sau quỹ ngoại xả 7,9tr cổ vào đc, mình cũng rình đây. Vẫn sớm nhé

Mua nhanh còn kịp bác ạ, tây xả xong không có hàng mà mua :slight_smile:

Hài vãi anh em

9 Likes

Có những câu nói làm nên sự vĩ đại. Ko biết “Tao” thích ăn gì để tao cúng kkk. Xin đừng đi Định nhé, bank và dương gian đang cần anh

1 Likes

Bank là món quà của thượng đế kkk

2 Likes

Nói lại câu đó phải là “Mày mua bank hay ăn shit là việc của mày, việc đéo phải báo cho cả thiên hạ biết”. Định ơi là định ơi…. Than ôi

Thế này thì nó lại càng phải ôm nhanh để tránh thuế :)))). Cơ mà từ lúc nghiên cứu tới lúc thực hiện còn xa lắm bác.

Tiền trong tay họ, họ muốn mua hay bán j là quyền của họ. Nhưng mà làm như vậy liệu họ có ổn ? trc mắt là Tết còn sau đó là vợ con lấy cái j mà ăn :rofl: Chắc thanh niên thấy BĐS ăn lồi mồm mà bị lùa zô Bank cứ lỗ cay cú mất bình tĩnh đây mà kaka

Dạ thưa Thầy chỗ này mấy năm trước không ai mua luôn ạ. Giờ định giá 2 tỉ USD, cả về quy mô và vị trí đều thua xa Long Tân city ạ.

:point_down::point_down::point_down::point_down::point_down:

Thầy luôn là người nhìn trước mọi người rất xa, theo Thầy làm sao tránh khỏi giàu.

2 Likes

thầy đã phải trả giá bằng máu và nước mắt rồi, nỗi đau ám ảnh cuộc đời, thời thế đã đến tay mà không giàu được nữa thì thôi.

4 Likes

Với đà này thì dịch sợ còn kéo dài.
Buồn, nhưng phải lo cho bản thân trc đã
Xúc cổ đất như DIG giờ là hầm trú ẩn

4 Likes

e chỉ có mỗi píc của DIG trên f với hay xem video của thầy A7 trên youtube thôi bác

sao lại có thằng đã ngu còn gáy to cho cả làng biết mình ngu nữa chứ hài thật sự bác ạ kkkkk

Long Tân điểm đến trong mơ của giới siêu giàu.

3 Likes

Chúc mừng chủ tich đã có thêm 1 cổ đông nhỏ lẻ đeo bám dẻo dai như e và rất nhiều người giống e theo chủ tich sau này ! Tiến lên xâm chiếm đất cát cướp hết về công ty hahaaaaaa

1 Likes