DIG hành trình đến 500k không còn xa!

A7 ơi, em thì tin A7 rồi nhưng tính em được voi đòi tiên, sướng quá hư thân. Em muốn lên trăm tỷ trong tuần sau luôn, A7 tư vấn em với. Vốn em có 500 tr hic.

Dự án Long Tân nó có vị trí đẹp hơn T&T ở Long An gấp nhiều lần.
Đường Lê Văn Lương xuống T&T bé tí.
Xuống T&T rồi đi tiếp là Khu công nghiệp.
Đường qua Long Tân to tổ bố, sắp tới Đường vành đai 3 đi qua.
Từ Long Tân về quận 2 gần, ra sân bay gần,…
1 dự án được ví như trong hẻm cụt
1 dự án được xem như mặt tiền Đường lớn, thông thoáng, kết nối nhiều nơi,…
Long Tân city tiềm năng vô cùng to lớn.

5 Likes

Dự án gì mà quy hoạch toàn thấy đất xây nhà, chả thấy có không gian xanh gì cả. Thế mà đã định giá 2 tỷ đô rồi. So sánh với dự án của DIG mới thấy dự án DIG quy hoạch đẹp như thế nào.

1 Likes

T&T chủ yếu cho dân ở Khu Công nghiệp quanh đó. Còn Long Tân city cho nhà giàu TP. Đẳng cấp khác nhau xa lắm.

Chính phủ có thu thuế cũng là bình thường ! Nhà tao nhiều toàn cổ đất ăn lồi mồm ! Thu thuế đóng thuê cho nhà nước là tốt ! Chủ nhà nó lại tăng giá thuê người thuê thôi ! Cuối cung đâu lại vào đấy heheeee

Chào A7,
A7 có thể giải đáp 1 câu hỏi vĩ mô giúp em là tại sao sóng bđs lần này lại là đất ở, mà ko phải đất nông nghiệp hoặc TMDV? Và theo A7 nếu ôm đất thì ôm đất quy hoạch thổ vẫn tăng ngon hơn đất nông nghiệp trong thời gian tới phải ko ạ?
Em cảm ơn A7 nhiều ạ!

500k=10 cuộn giấy chùi đýt
500k=1ha đất
——
1ha đất=10 cuộn giấy chùi đýt, trên sàn còn vài con như thế đấy các bác nhé!

1 Likes

1 tỷ của dig bằng 1000m2 đất nền bh không xúc đừng hỏi mấy năm nữa vì sao nghèo. Nhìn tiền dội vào đầu tư công, chảy vào đất những con như DIG trên sàn chỉ đếm trên đầu ngón tay, mà lại có cả thiên thời, địa lợi, nhân hoà nữa thì xin lỗi ae. Hiện giờ cả gia đình tôi đã lao vào DIG hết, ông già tôi nav hôm nọ liếc thấy cũng đã x2 rồi, suốt ngày đi câu cá, thằng khác bảo vừa trúng con đề ông chỉ cười khẩy, bọn cướp còn không lại ông già tôi.

20 Likes

Không có tôi cái chủ đề này nhạt toẹt.

Cụ ơi, 4/1 Quốc hội cũng sẽ thông qua gói kt kinh tế và đầu tư công mạnh thôi, PTT chỉ đạo 12 tuyến cao tốc sẽ khởi công trong năm 2022 rồi kìa, và nhiều dg xá kết nối khác, giao thông điểm nghẽn của Vn lâu nay, tôi sang Thái ko đâu xa mà phát thèm vì dg xá của họ, VN đáng lý phải làm sớm hơn. thời điểm này ko xúc mạnh còn cơ hội nào nữa.

2 Likes

Long Tân - Đông Sài Gòn sắp tới phi mút chỉ, kk

7 Likes

e vừa đọc khởi công T3/2022 chỉ cần nó đóng cái cọc đầu tiên thì đất nhơn trạch x2 cmnl chỉ nghĩ đến tiền là e váng cả đầu rồi DIG KHÔNG ĐỈNH

9 Likes

Các bác cứ đồng lòng, em chấp tụi đó cả TA,
Lật mặt nạ chơi với em mà nó chưa dám

5 Likes

biết tin này bọn CL lại thèm vắt hết cả lưỡi kkkkkk, sớm đéo mua thì sau ủn đua lệnh tím nhé kkkkkk

2 Likes

bọn nó mà để lộ mặt thì a e nó chém làm đôi từ lâu rồi bác ơi, bọn nó tội lỗi chất chứa mà

2 Likes

Chuẩn bác, trình thấp đâu dám lộ mặt

1 Likes

Theo QĐ phê duyệt Điều chỉnh tổng thể Quy hoạch chi tiết tỷ lệ 1/500 của toàn dự án số 1909/QĐ-UBND ngày 07/06/2021 của UBND tỉnh Đồng Nai thì trên phần diện tích Phân khu 1 - 82,11 ha, Tập đoàn DIC sẽ cung cấp ra thị trường rất nhiều các loại hình sản phẩm được phép kinh doanh, chuyển nhượng cho khách hàng như: -Đất nhà phố thương mại là 31.342 m2 (262 lô); - Đất nhà liên kế là 3.283 m2 (29 lô); -Đất biệt thự là 138.493 m2 (437 lô); - Đất Chung cư cao tầng là 55.079 m2 (2.538 căn hộ);
——>tổng DT kinh doanh được 228,197m2. Lấy đơn Giá luc mở ban TB tầm 60trieu/m2. DT giai đoan 1 của DIG: 228.197 60trieu=13.691 tỷ, vốn đau tư GD1 là 3200 tỷ, LN GD1 Long Tân 10.491 tỷ* :drm4:drm4
Đất dịch vụ hỗn hợp (khách sạn, TMDV, công viên nước…) là 72.038 m2; Đất DV Đô thị là 13.874 m2.
Tuần sau DIG cháy hàng
P/s: hold chat

8 Likes

Thốn nhất là bọn chốt lời mất hàng vừa rồi, giờ cầm mớ tiền ko biết làm j, bank, chứng, thép chưa mấy khả quan lắm biết đâu lại dò đáy tiếp kkk, loai hoai chắc lại quay lại ủn cổ đất thôi, kkk

1 Likes

1 Likes

chuẩn rồi bác cổ phiếu nó đang thế xuống thì lao vào nó vả cho vỡ alo, cái cổ nào đã rẻ sẽ lại rẻ hơn còn cổ đắt lại càng đắt hơn kkkk

2 Likes