DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Bơm tiền nhiều tiền làm gì thằng nhiều đất mới ngon

1 Likes

DIG triển khai dự án liên tục mà giá đất cứ tăng, có nên nâng kỳ vọng DIG lên 2.5 triệu/cp không các bác?

6 Likes

cp bđs đầu cơ từ tuần sau bắt đầu xu hướng downtrend

Pic này giờ như của riêng của anh em tainguyen và tringuyen. Không khác gì chỉ pr cho DIG. Mặc dù DIG kỳ vọng rất lớn , tôi cũng kỳ vọng giá 5xx nhưng các bạn làm ndt khác thiếu tin tưởng vì pr và marketing quá lộ liễu

1 Likes

Đúng vậy. Suốt ngày quanh đi quẩn lại có mấy thằng cha này đi nâng bi cho DIG.

1 Likes

Vào đây tôi chỉ xem bài của thudao.com và A7 và chút tịch DIG, còn lại dạng ăn theo và sợ DIG điều chỉnh . Dạng cl ẩn danh

2 Likes

Nói cái gì xấu ngắn hạn là chúng nó hô hào chửi rủa. Suốt ngày hô ce ce như 1 lũ lợn dòi

DIG mặc dù quỹ đất lớn và kỳ vọng rất cao. Nhưng phải nhìn nhận thực tế đa số nhà đầu tư họ cần có thông tin chính xác và tầm nhìn lãnh đạo. Ae vào đây cần cũng cấp Thoòng tin chứ ko phải vào đây như kiểu chỉ bảo vệ cổ phiếu của mình

1 Likes

Đồng ý với ý kiến của cụ Dig cần xây nền vùng 85-95 rũ bọn t+ cần tích nền 1-2 tuần càng chặt.những ai còn ôm Dig thì họ biet cầm vàng trong tay thằng bên cạnh có kêu là cứt cũng ko vứt. Nhỏ lẻ t+ không đồng hành cùng doanh nghiệp nhảy như cào cào chỉ rình chộp giật thua trên thị trường này là 95%.sang tuần mới cuối năm mong toàn thể cổ đông Dig đoàn kết đồng hành và thành công cùng công ty
Toác mỏ lồi mồm bục phao câu khó mà tránh khỏi

4 Likes

ok cụ nhé e đang bận diệt CL bên píc bọn nó tạo ra

3 Likes

Nó phải xây nền ít nhất 3 tháng. Ngân hàng đã trở lại mạnh mẽ. BĐS vì thế sẽ phải tích lũy thời gian dài.

CL cút mẹ đi cho nhanh bọn tao kg tiếp nhé

1 Likes

Mày chẳng khác gì thánh bú liếm. Chả hiểu cl gì về thị trường. Mày chỉ gặp may ăn được vài lần bày đặt chứng tỏ mình là chuyên gia. Suốt ngày bô bô cái mỏ đi nâng bi cho DIG.

■■ mẹ a e tao cầm dig cả room này ai cũng biết nhé, còn bọn tao đi chửi nhau và đi diệt CL ở bên píc khác do bọn mày lập ra DIG CEO sắp sập nặng thì mày lại nói tao đi pr cho DIG cảm động quá, thế thì thay mặt a tao tao cảm ơn CL bọn mày nhé

4 Likes

Thời gian sẽ trả lời cho chúng nó =>nghèo hèn
Họ cười ta vì ta không giống họ
Ta cười họ vì họ quá giống nhau
Chim lợn thì cụ không cần khai sáng cho bọn chúng vì có nhét nền văn minh vũ trụ như Dig vào đầu chúng nó vẫn tối như đêm 30

1 Likes

ừ đấy bố đéo biết gì đấy bố đi bưng bô DIG đấy thế mày vào đây la liếm làm cái con kẹc gì cho nhục ra, bố thích mua dig đấy bố muốn cả thế giới này biết là DIG ngon đấy mày muốn gì ở bố nữa nào

4 Likes

Ha ha 2 thằng con trai ta. Uh bố chửi chim lợn các con ah. Các con hô bank hô to vào: Bank ơi Bank Lồng oi. Bank bank cái mả bà các con. Các bố vẫn giư cổ đất nhé! Kệ con mẹ các con về bank mà hô

2 Likes

e hiểu chứ cụ nhưng bọn nó thích nhắm vào e thì e sẽ dùng tên lửa tomahok e cân cả làng CL luôn cụ ạ

Chỉ là 1 thằng ăn may mà gáy ỏm tỏi. Bớt bớt nói cho sang mồm đi

tao là ăn mày đấy tao buôn bán ven sông cần đéo gì sang mồm đấy, tao ăn mày nhưng đc thầy A7 dạy dỗ lùa vào DIG đấy giờ bố là đại gia rồi con cờ hó ạ