DIG hành trình đến 500k không còn xa!

các bác nghĩ sao về việc DIG vào VN30 sẽ ảnh hưởng đến việc tăng giá của cổ phiếu

mày nên đi khuyên với thằng @Ak-Hainhat1272 ấy vì chỉ có bọn mày mới là a e CL với nhau thôi còn bọn tao là người đéo phải CL mà a e với lũ hạ đẳng thái giám gian dâm như bọn m

Con CL này hài nhỉ, PR nếu mày cầm thì tốt hay xấu, dm cái loại 2 mặt như mày mà cầm ch.ó nó tin. Mẹ mày đẻ ra loại vô phúc rồi kk

1 Likes

Mọi người ơi đây là con trai em mới nhận. Cháu nó mới sang dầu khi và bank. Anh em ủng hộ cháu với ah. Em xin cảm ơn và hậu tạ. Của ít lòng nhiều ah

3 Likes

:rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: e xin chia buồn với bố mẹ ông bà nhà nó bác ạ thực sự e cũng thấy khổ thân cho cuộc đời CL của bọn nó quá

1 Likes

Thôi đi ngủ sớm nha các anh. Em cl cho vui thế thôi chứ nhóm im lặng quá.

1 Likes

Chịu khó chưa bao giờ là sai. Ạnh chúc em cố gắng thành công

1 Likes

Tụi mày ngu. Tau đang giữ DIG , nhưng tụi mày đang làm ndt f0 suy nghỉ tụi mày đang up bô nó . Cái gì cũng vừa phải thôi. Cần những bài phân tích và dữ liệu , chứ ko cần tụi bây bảo vệ và nói dig tốt. DIG tốt hay ko tụi tau ko cần tụi bây bảo vệ nó, lặn đi tau nhờ

thôi mày nên đi ngủ đi từ nãy giờ là mày cắn thuốc hơi nhiều rồi đấy nhé cứ lải nhãi mãi 1 câu đc dạy như con vẹt

anh em nào có slide trình bày cụ thể các dự án, tiến độ, pháp lý cũng như trình bình bày về xu hướng vĩ mô không nhỉ? Nếu có thì cứ share lên để ae cổ đông đang ôm DIG thêm vững tin cũng như để các con CL bớt mõm. Em cảm ơn trước!

Mấy con cl bị kẹt hàng bên bank thép đua nhau vào các pic khác mình hô hào để tháo hàng , ịt mẹ 4 năm nữa cũng éo thoát nổi nhé chỉ đi ngang tăng 0,10% nhưng đỏ cứ 2-3% . 4 năm nữa chắc vẫn còn tiền bank thép nhưng éo đủ mua con i10…khà…khà

1 Likes

Ông ngu như ■■■ nói éo ai thèm nghe

1 Likes

Ngoài Dig ra, bác có đánh giá gì về con LDg,em thấy quỹ đất khủng quá

1 Likes

Ngay trong phiên khai mạc ngày 04/11, Bộ trưởng Bộ Kế hoạch và Đầu tư Nguyễn Chí Dũng trình bày Tờ trình về dự thảo Nghị quyết về chính sách tài khóa, tiền tệ hỗ trợ triển khai Chương trình phục hồi và phát triển kinh tế - xã hội. Dự thảo nghị quyết sau đó được thảo luận tại tổ, tại hội trường và thông qua trong phiên bế mạc, dự kiến vào chiều 11/1

3 Likes

Mất hàng rồi hả con CL ???

1 Likes

Em có vô tình dạo qua F 319 để xem lại những bài đăng từ 6 năm trước. Và đây là những gì họ đã từng nói về A7:

Kết quả L14 có bên kia sườn dốc hay cắm đầu lao xuống hay không đến giờ ae đều đã biết kkkkk

Chim lợn cứ việc kêu còn đoàn người thì cứ đi tiếp.
Ae ai đang ôm DIG cứ yên tâm ngủ ngon nhé. :))))

3 Likes

Đội trưởng đội Chim Lợn được vinh Danh

1 Likes

Ông đi lo cái túi tiền ông đi, anh em pr thì đã sao người cầm cổ mà được Pr càng tốt chứ sao, thực tế nó vậy thì càng mừng, toàn đi lo việc rỗi hơi

2 Likes

5 Likes

Tiền trong thiên hạ giờ nhiều như rác, chưa bao giờ tôi nhìn thấy tiền đổ vào đất giá rẻ ở các vùng nông thôn nhiều như thế này.
Ngày xưa 13 năm trước cơn sốt lan từ Nam ra Bắc giống như bây giờ, nhưng quy mô còn hạn chế. Giờ đây đất sốt ở khắp nơi, đặc biệt phân khúc giá rẻ các vùng nông thôn.
Đất công nghiệp những khu vực mới phát triển tăng chóng mặt, ít thì gấp 3 mà nhiều là gấp 5 trong vòng 1 năm nay. Đã rất lâu rồi tiền kiếm nó dễ như vậy, ai có nhiều đất mở mắt mỗi ngày lại cộng ra vài trăm triệu
giá đất tăng 1 thì cổ phiếu BĐS tăng 10 vậy ai có DIG thì nắm cho thật chặt gia tăng khi có cơ hội còn ai chưa có gom nhanh và ôm cho chắc để ko lỡ cơ hội 100 năm mới có 1 lần ai nhìn ra sẽ hưởng trọn chu kỳ lịch sử này. chúc các cả nhà tuần mới nhiều niềm vui và hạnh phúc :heart_eyes: :smiling_face_with_three_hearts: :purple_heart: :cupid:

4 Likes