DIG hành trình đến 500k không còn xa!

DIC lên vtv thường xuyên nhỉ, quá uy tín r

1 Likes

DIG - ĐẠi sóng thần mới chỉ bắt đầu

2 Likes

Xúc nhanh ko thằng khác nó cướp

1464749278_canh-dep-moc-chau-2
Chào buổi sáng cả nhà. Tuần này là tuần cuối giao dịch của năm, chốt tháng, đồng thời chốt tuần luôn thường sẽ có hiện tượng kéo VNI để vẽ nến cho đẹp, tạo dư địa tăng cho thời gian tới cùng với vấn đề rót tiền của CP sắp tới, xu hướng hiện tại mình cũng k cần quá quan tâm tới VNI, chỉ cần quan tâm danh mục mình đang nắm giữ.
CHÚC CẢ NHÀ NGÀY MỚI NHIỀU NĂNG LƯỢNG!

1 Likes

Thầy A7 hôm qua dạy học có đề cập DIG sẽ là con hàng bluechip quốc dân, vào rổ vn30, mục tiêu trước mắt là lên vốn hóa 200 nghìn tỷ trước còn 1 triệu tỷ thì vào thời bơm tiền điên loạn sẽ tính sau. Cứ nghe thầy mà hold chặt thôi, kệ rung lắc cũng k nhả 1 cổ giá rẻ :))

6 Likes

chiếu hôm nào đấy bác để em xem lại với

Bản tin tài chính sáng nay bạn ạ

1 Likes

thanh ui bác đã chia sẻ các bác cứ lưu cái ảnh này về rồi sau CL nó vào đéo cần nói nhiều cứ nhét vào mồm nó cho nó nghẹn chết đi kkkkk

1 Likes

Lại CL à. Chim cút đi bố

1 Likes

Volum bé như cái tăm thế này thì phi méo đuổi đc.
Căng lắm. Ghế ít đit nhiều

58 Likes

Cho chúng nó hít khói tàu siêu thân đi thầy.

Tàu đang đón những hành khách cuối cùng để chuẩn bị xuất phát thầy ạ :innocent:

1 Likes

đúng kiểu cổ đất thì muốn mua lắm nhưng kg ai bán còn cổ bank thép thì bán kg ai mua thầy ạ, đâm ra cứ giằng co vol bé tẹo ạ kkkkkk

Bác kệ mẹ bọn cl cắn trộm đi bác ạ. Rất cảm ơn bác và mấy ae lương sơn đã chia sẻ tt tốt về DIG cho ae yên tâm nắm giữ chờ tới ngày ae bắc nam sum họp tại đại bản doanh Vũng Tầu

1 Likes

Oxy thầy bơm liên tục thế này thì lại bay sớm thôi.

Tay to vcb gom xong chưa thầy A7

vâng cảm ơn bác động viên nhưng nó như nghiệp dính vào thân bác ạ thôi e cứ làm tròn trách nhiệm diệt bọn CL đã hôm nào ra vũng tàu họp cổ đông e mời bác vài ly kkkkkk

1 Likes

DIG vượt HDC cái coi xem nào :d

Ae chú ý khẩn.!! đất khủng hoảng thiếu. Tăng dựng đứng … Cổ đất ngày càng đặc ko ai bán, bởi họ ôm giữ tiền. Dự sẽ đến lúc cướp trên giàn mướp.

48 Likes

Tầm này có tiền to cũng k múc dc DIG.

2 Likes