DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Của SUn group hay của DIG dấy Bác ?

Mình mới phải lòng em SEO THỊ DIG, Chiến hữu có cách nào hay rút tiếp được ngân khố bà xã đầu tư cho người yêu không chỉ giáo giúp :mask:

Sun gr đấy

ảnh khởi công là của SUN, còn DIG đang làm phương án xin đất và muốn làm 1 khu đô thị gần đó, 2 chủ tịch 2 tập đoàn cùng đồng hương với bác TT mà

4 Likes

của Sun bác ạ

1 Likes

cụng ly nào chiến hữu

1 Likes

DIG khỏe như trâu. Bán chán rồi thì đua lệnh mua canh tím thôi

2 Likes

https://thanhhoaexpress.vn/dic-corp-muon-lam-khu-do-thi-du-lich-tai-huyen-quang-xuong-37039.html

2 Likes

cụng ly champain nhé bác

1 Likes

“theo số liệu thống kê của Hiệp hội Bất động sản Việt Nam (VNREA) chỉ ra rằng, dư địa phát triển dành cho bất động sản còn nhiều. Tỷ trọng ngành bất động sản của Việt Nam năm 2020 chỉ mới đạt 20,89 tỷ USD, chiếm 7,7% GDP cả nước. Bên cạnh đó, theo số liệu của Cục Đầu tư nước ngoài (Bộ Kế hoạch và Đầu tư) cho thấy, tính đến hết tháng 11, tổng vốn ngoại đăng ký mới vào lĩnh vực bất động sản đã đạt gần 2 tỷ USD, tiếp tục trụ vững ở vị trí thứ ba trong nhóm các lĩnh vực.” BĐS còn rất nhiều dư địa để bùng nổ và thay thế nhóm bằng chứng thép lead sóng vni

4 Likes

ra cái tin ca omicrom đầu tiên mà bà con có vẻ khiếp thế nhỉ

omicrom có mẹ gì mà phải sợ nhỉ, còn thua detla, mà kiểu gì mà chả bị mà còn bất ngờ sợ hãi

bán chán lại đua thôi bác kkk

Chỉ là con covid yếu sinh lý thôi mà mấy bác cứ sồn sồn lên thế

cơ hội cho ae gom thêm kìa

hôm nay khối thằng mất hàng

Bank thép kéo lên để xả, đầu giờ chiều tiền kéo từ bank thép sang bđs cướp. Ae vững tay ko để rớt hàng cho chúng nó cướp nha. Chiều nay có tiệc hay để coi rồi

4 Likes

Tranh thủ vni đỏ mà xúc Dig đi. Lát vni hồi Dig chạy đầu tiên đấy a e

3 Likes

Tôi đánh giá Thép xoảng
Banks vẫn phải giữ nhịp TT
BDS lead
DIG là giàu sang, kk

4 Likes

DIG siêu khỏe