DIG hành trình đến 500k không còn xa!

DIG supperman

Bank chỉ có nhiệm vụ giữ tt cuối năm cho nến đẹp. Còn thép thì chắc chắn toang rồi.

3 Likes
2 Likes

Quân Thiên triều nhốt sạch DIG, kk

1 Likes

Mua bán lèo tèo quá toàn 2-3k chắc chiều hoặc mai xích thố phi rồi.Chẳng ai buồn bán nữa.

1 Likes

DIG CEO giảm thì ít, hồi chạy đầu tiên. VOL DIG bé tẹo

3 Likes

cái nền 9x của DIG chắc như bàn thạch để xem mấy con CL hô thế nào xem nó có về đc 80 kg mà cứ đòi 7x tiên sư nó chứ kkkkkk

5 Likes

Tôi tuyên bố chiều CE

báo nào thế bác ?

Bố lạy mày diễn kịch vừa thôi. :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl:

bơ nó đi bác ơi, k chấp

1 Likes

thằng này là thằng ca sáng bác ơi nó đổi ca cho thằng tối qua rồi sv nghèo đi làm cmt như rô bốt ấy bác biết gì đâu kkkkkkkk

2 Likes

á,chim lợn 2 giới tính.

1 Likes

riết nó đổi ca k biết ca nào cầm DIG ca nào cầm bank kkkk

1 Likes

Thị trường chung đều đang nghấp nghé bởi vì tất cả đều đang nín thở chờ cú ấn nút của Bác Chủ tịch quốc hội, sau cú ấn nút gói 800k tỷ thì thị trường sẽ phân hóa cực mạnh mẽ dòng lead vni sẽ là BĐS và ĐTC còn nhóm vn30 già nua chậm chạp và nặng mông sẽ chính thức hít khỏi, a e sẽ đc chứng kiến pha chuyển giao quyền lực bá đạo nhất trong lich sử ckvn kkkkkk

2 Likes

:rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: thằng nó đá vào đít thằng kia bác ạ kkkkk

Chim lợn chúng nó cũng biết chia ca à :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: tưởng bọn đấy não nó bé chỉ biết ăn với kêu éc éc thế mà cung biết phân công nhiệm vụ cơ đấy :joy: :joy: :joy: :joy:

1 Likes

kkkkk vâng chắc mới tiến hóa thêm đc bước phân công lao động bác ạ :rofl: :rofl: :rofl: :rofl:

1 Likes

:sweat_smile: :sweat_smile: :sweat_smile: :sweat_smile:

1 Likes

Tuyên mả cha m. Hót ít thôi t sáng nhổ chiều liếm.

1 Likes