DIG hành trình đến 500k không còn xa!

giáng sinh buồn vì vn thua thái rồi ng ui kg có phải ôm cây thông chơi vơi, nhưng đầu tuần có DIG người ui cuối đã làm cho đời e thêm tươi mới nở hoa, ng ui có thể kg có nhưng trong TK nhất định phải có DIG :heart: :heart: :heart: :heart: :heart: :heart: :100:DIGGER

3 Likes

Thôi nghỉ ngơi đã:)) mai phải xem chim kêu thế nào đã rồi ms hô :))

1 Likes

Giàu quá tôi ko quen các bác ạ

1 Likes

pha đóp lệnh cuối :)) quá chất lượng

2 Likes

mục tiêu nay chất đống tím 20tr cp cho CL hết gáy

1 Likes

:rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl:

@nhadautuABC cởi trần lạnh quá :grin:

Haha, đúng hôm hà nội 10 độ. Cụ giật mình

2 Likes

đang động viên bác @Radiologist mai hô tiếp cho DIG bay qua mốc 100k nhẹ nhàng cái bác ạ kkkkkkkk

2 Likes

DIG nhiều, đi đâu quăng DIG ra khoe đứa nào chả rụng trứng… muốn có NY hay ko thôi kk

3 Likes

A7 huyền thoại sống

5 Likes

Cả ceo và DIG đều trần, nhưng ceo hôm nay hơi vội đáng lẽ đè cho tây ban giá thấp, chứ nay nó bán gần 3tr giá trần hơi ngon

Chia buồn ông nào mất hàng DIG sáng nay. Nhưng nói thật là loại cổ đông 3 phải như các ông chúng tôi đếch cần :))))))

1 Likes

đời này làm đ có cái gì công bằng =)) miếng bánh bẻ đôi còn miếng to miếng nhỏ

1 Likes

Vừa học lớp vĩ mô của thày A7 hôm qua,hnay trần sạch

Bởi vì giá trần hôm nay chỉ là tham chiếu của ngày mai và là giá mơ ước của nhiều thằng sau này bạn nhé

Chỉ những thằng ngu mới ôm bank , thép , họ quyết còi , luis , đất xanh…,…ôm, dig .

ceo là giàu

Lối chơi của vn đã cũ rồi ko có nhân tố mới còn lối chơi của dig và seo vẫn thế bán chán lại ủn cao hơn. Luyện tập mà ăn chơi chác táng thôi bác chứ ce thế này e sợ chết mà tiêu ko hết tiền

1 Likes

bác nói chí phải kkkkkkkkkkkkkk :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl:

2 Likes

Chim lợn thái phạm sẽ hộc máu chết vì BĐS

3 Likes