DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Bác nói em cười xỉu🤣

2 Likes

ce mà vol nhỏ còn phi tiếp

1 Likes

Nay ms ce nhẹ 96, đảm bảo với những ông nào đang chim lợn, tầm tháng 4/2022 các ông sẽ ước giá như múc được dig giá dưới 100k nhé

3 Likes

Buồn tý thôi tương lai của Việt Nam cho thái về nhì với thế lực mới o đông nam á thì lam gi co thằng “Lào” có cửa chơi lại dc vs đông Lào

1 Likes

Bán chán lại đua trần thôi. Bọn Thái Phạm Long Phan phải câm nín

1 Likes

Máy Bac chuyên gia mạng chắc giờ k biết nghĩ gì nhỉ, hô DIG CEO sập mà mãi k chịu sập mà cứ CE suốt haizzzz…

1 Likes

kkkk nghe lời bác e sẽ rèn luyện sk để còn ăn chơi trác táng theo a e DIGGER mới đc, chứ tiền nhiều mà kg có sk thì tiêu tiền sao biết đã đc bác nhỉ :rofl: :rofl: :rofl: :rofl:

1 Likes

:rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl:ok bác vn NO1 ở đông nam á như DIG NO1 tam sàn

1 Likes

mày tí làm a sặc chết e à

1 Likes

Nguy hiểm quá, DIG có 4.1 triệu đã ce cứng

1 Likes

Ơ, tím cả ạ

1xx ăn Tết Tây này thật rồi anh em ợ

Hình như gàn tới thời điểm như thầy nói, mở mắt ra ce…ce…ce

1 Likes

Nước sôi tôi nấu sẵn rồi, bác nào có làm thịt CL thì cứ triển nhé…:))

Ôm mbb và lpb bank từ t6 đến t10 ăn dc đúng 2 cây ce.sang dig với ceo 2 tháng ce liên tọi mỗi tuần 1 lần :star_struck::star_struck::star_struck:. THẾ NÊN THẦY A7 ĐÃ BẢO _ MUỐN X2X3 THÌ PHẢI CHỊU DC _20_30% .CƯỠI ĐƯỢC XÍCH THỐ THÌ PHẢI ĐÓNG BỈM THẬT CHẮC :face_with_hand_over_mouth::face_with_hand_over_mouth::face_with_hand_over_mouth::face_with_hand_over_mouth::face_with_hand_over_mouth:

7 Likes

quá kinh khủng bác nhỉ, e nói thật với hiện tượng này thì DIG kg có đỉnh rồi bác ạ

4 Likes

Sáng bảo a e tranh thủ múc lúc Vni đỏ chiều có bánh chưng luôn nhỉ. Chúc mừng các diger

2 Likes

Thơ anh A7 làm hay quá; đúng là đa tài

2 Likes

Chúc mừng ae Digger công hạ mốc 95. Ae không nên tự mãn, ăn nhậu no say chúng ta lại tiếp tục. Mục tiêu tiếp theo là thành Bái Ngũ 150

12 Likes