DIG hành trình đến 500k không còn xa!

chân sóng cổ đất

1 Likes

Tìm thằng @TongGiaông em nó Bank xác ở đâu rồi

2 Likes

Long Tân chủ tịch kỳ vọng 15 tỷ đô thì xác định Dig k có đỉnh. Bvi Dig còn nhiều dự án khác và mỗi năm Dig lấy thêm vài trăm ha đất nữa a e nhé

1 Likes

Thông báo với bác là em nó báo cáo đi trốn rồi ah

2 Likes

tình hình mai búng cái hết phiên cũng vượt 100 rồi ,ăn tết dương tẹt sờ nhè kakkakak

1 Likes

ô này đa nhân cách à

Em làm bank, vào đúng thời kỳ lãi suất huy động 20%, lãi suất cho vay 25%. Thế mới biết thầy hiểu biết rất sâu về lĩnh vực tài chính. Đúng như lời thầy nói, sau đợt đó BĐS mới sập được. Còn tăng ls vài % chỉ là muỗi.

2 Likes

:rofl::rofl::rofl::rofl:DIG vô đối bác ạ, dứt điểm sắc lạnh lên công về thủ đẳng cấp luôn

1 Likes

DIG và CEO là 1 cái gì đó rất khác, khiến cho bao chuyên gia bank phân tích kỹ thuật chờ điểm mua mà chờ hoài k thấy

1 Likes

Năm nay từ khóa được Google search nhiều nhất của năm 1. là “DIG”; 2. là “DIG = ĐUA IS GIÀU”…

1 Likes

e nghĩ trường đại học kinh tế và đại học tài chính nên đưa lý thuyết của thầy A7 và xin thầy A7 cho phép đưa vào giảng dạy cho các e sinh viên bác ạ kkkkk, chứ các e học mấy cái lý thuyết cũ rích ở trường đó thì bao h mới đổi đời đc.

5 Likes

đám đông ko bao giờ chịu hiểu đâu bác ạ :)))). sách A7 viết 5 6 năm rồi ấy chứ

1 Likes

Tống giang bị thiên triều mang đi quay lu rồi bác

1 Likes

Ôi bác vậy thì dân việt lại thành dân dubai

1 Likes

Vâng bác vẫn chốt điều đúng nhất, giàu có kg dành cho đám đông thật, như a e mình may mắn thật gặp thầy A7 đúng lúc đúng thời điểm, e nghĩ đi nghĩ lại thấy đời m may thật

3 Likes

Cuộc đời thật lắm bất công, thằng 3-4x thằng 0x nào.:slight_smile:

1 Likes

:rofl::rofl::rofl::rofl::rofl::rofl:

Tụi nó còn hô đợi về 7x để bắt đáy lươts T+. Rồi dần lại muốn T+ vào mà cướp ít hàng ce. Kkk

2 Likes

Chào cụ tài. Hôm nay tôi lại thấy DIG ce.tôi thấy tội nghiệp cho CL.mấy hôm rồi CL bay nhiều chắc cụ vất vả.

2 Likes

Bữa A7 có vô tình nói " bán giá thấp rồi 12x nó lạo phải đua Ce " có thiên cơ gì chưa tiết lộ nữa anh em nhỉ? Trước tết âm này có về được 168k và vượt 5xx trong năm 2022 luôn không nhỉ các bác ?

1 Likes