DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Nó mà về 7x e cắn chim luôn bác ạ kkkkk, bọn nó cứ già mồm, cái thế của DIG như cây tùng cây bách đẹp như tranh thế về làm sao đc 7x

3 Likes

Ae ôm Dig đủ đầy cả rồi, giờ chỉ để giành cho con cháu thôi. Tôi đéo có bán;)

3 Likes

Kkkkk bác kg vô hôm qua hôm kia a e DIGGER chơi 1 trận mỏi cả mồm với bọn CL đó bác :rofl::rofl::rofl::rofl:

2 Likes

Dig để đấy sau này con cái nó lập nghiệp bán cho mỗi đứa 100 cổ nó lấy vốn làm ăn bác ạ

3 Likes

:heart::heart::heart::heart::heart::100: DIGGER bác ạ

Cạp đất mà ăn , thôi dem cua di , doc ky

Tôi có 3 tài khoản, có 2 cái chủ lực DIG đã khóa lại, còn 1 cái vẫn DIG mà theo kiểu lâu lâu có tiền dư là cứ mua bằng tài khoản này, DIG ko cần căn ke vài line, hôm bữa 97 tôi còn múc thêm 2k đấy

5 Likes

Hôm nay miền Bắc rét teo chim.chắc CL cũng ko kêu nổi.ae digger cảm ơn cụ.từ ngày cầm DIG tâm lý con vợ tôi nó cũng vui vẻ hẳn.kk

2 Likes

Chuẩn bác. Tôi mua Dig từ 2x đến giờ cứ có tiền lại mua

4 Likes

e thì cầm dig để tậu kg chỉ vk cả mà thêm vài con vk bốn bánh siêu sang nữa bác ạ, hôm nào họp cổ đông mời bác vài ly nhé kkkk

2 Likes

Mai DIG phá mốc 100k ,ai đồng ý giơ tay !!!

18 Likes

image
Kk

2 Likes

vâng e nhớ rồi bác kkk, sắp tới mỗi a e tri ân thầy A7 vài khìn cổ LFI để tri ân thầy nhưng kg biết là a e tri ân thầy hay lại là thầy cho mình của hồi môn rồi cuối cùng a e mình lại giàu lồi mồm hơn bác ạ kkkkkk

2 Likes

Thời đến bắt DIG phải giàu
Cứ sẵn tinh thần gồng lãi thôi
Kk

4 Likes

:raised_hand_with_fingers_splayed: :raised_hand_with_fingers_splayed: :raised_hand_with_fingers_splayed: :raised_hand_with_fingers_splayed: có e

1 Likes

Thiên thời bắt giàu chống sao được bác nhể kk

Cầm vàng thì sợ vàng rơi
Bảo Thư gom cất đời đời ấm no
Cá nhỏ lớn thành cá to
Năng nhặt chặt bị, đầy kho là giàu !

3 Likes

Tôi nhớ A7 đã có tầm nhìn rất sớm về mốc 100k, sau khi qua mốc này thì ngắn hạn DIG phi hẳn lên vùng 168k, chắc là số phong thuỷ của thầy chăng? Kkkkkk

1 Likes

Trước có đứa nào bảo DIG không lên nổi 100 trước tháng 1 đâu? Tuần này nhìn ae tôi công hạ 100 cho lòi mắt ra nha. Kkk

15 Likes

Lý thuyết A7 là lý thuyết đầu tư giá trị thôi mà bác.

Xem kỹ hơn trong vid: https://youtu.be/FFKoKq-wGPs

1 Likes

Mình thấy DIG ngon và hiện hữu hơn VEF mà VEF giá 230-240. Vô lý