DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Công nhận siêu cổ.thật không uổng mình bán quán nét đi để lấy vốn vào dig

1 Likes

Cụ biết Dig khủng ntn rồi còn bọn chim chuột chỉ thêm gia vị ai nghe theo bọn đấy bốc mất cả họ

trường lớp chỉ dạy chuyên môn để sau đi làm công cho ông khác bác ạ, đây là kinh nghiệm thực chiến phải trải qua mới thấm chứ bác mang kiến thức đi dạy các em sinh viên chưa trải qua thất bại thì còn lâu mới thấm, các em sinh viên chỉ thích các con số rõ ràng,đẹp đẽ như anh Phục azfin với anh Thái dúi, cái xấu cái bẩn lại bảo mình lùa.

3 Likes

Xời, DIG vượt 100 thì cái cản tiếp là 1 triệu :rofl::rofl::rofl:

Ae cho cái link za lo dig với

VEF mình nhớ thầy A7 còn gợi ý múc từ 6x-7x

1 Likes

Nào đỡ dịch bác nào ở Hà Nội ko ae tổ chức bữa nhậu chém gió về DIG cho vui nhỉ

2 Likes

DIG có định giá 410k tỷ cũng vẫn hợp lí ae nhỉ.

55 Likes

Kỷ lục chưa từng có, xuất khẩu nông sản đạt 48,6 tỷ USD - VietNamNet dòng tiền ngoại tệ đổ về liên tục vào cuối năm. Chỉ có thể hấp thụ vào BDS, quy trình không thể đảo ngược trong cơn bão tiền.

Phi lên cung trăng thầy ơi!

CHÚC MỪNG TOÀN THỂ CỔ ĐÔNG TẬP ĐOÀN DIG CÁC CỔ ĐÔNG CHẮC CHẮN NĂM NAY CÓ GIÁNG SINH VÀ NĂM MỚI SUNG TÚC TUYỆT VỜI
SANG NĂM CỨ VỮNG TIN THEO CHỦ TỊCH VÀ TUẤN A7
DIG Corp-TOP 3 TẬP ĐOÀN BẤT ĐỘNG SẢN LỚN NHẤT VIỆT NAM

135 Likes

DIG CORP - TOP 3 TẬP ĐOÀN BDS LỚN NHẤT VN!
TARGET:

• 2021: 1xx
  • 2022: 3xx
  • 2023: 5xx
3 Likes

Xin chân thành cảm ơn chủ tịch và thầy Tuấn A7

3 Likes

Bác bjo đc thêm mấy quán nét rồi ?

Đường Lê Văn Lương đi từ HCM xuống dự án T&T bé tí à Thầy ơi.
Quanh dự án T&T toàn khu công nghiệp và ruộng lúa. Nhà giàu không có về đó ở đâu, chủ yếu là thu hút Công nhân thôi ạ.
Đường vành đai 3 qua Long Tân to chà bá lửa. Sau này qua cây cầu là tới TP. Thủ Đức
Long Tân gần sông to, gần đảo, đi tí ra sân bay Long Thành, kết nối toàn bộ khu Đông.
Long Tân mà bán nhà Giàu TP.HCM mua hết, nếu làm đẹp hơn Ecopark thì tuyệt vời lắm ạ.
T&T quy mô lại nhỏ hơn Long Tân.
T&T 2 tỉ đô thì Long Tân 20 tỉ ạ.

3 Likes

1 Likes

quá hợp lý thầy ạ kkkkkk

Bọn e nhỏ lẻ chỉ biết gửi hy vọng cho song Tuấn hợp Bich ! Hy vọng 2 thầy dìu dắt bọn e đi qua giông bão thị trường ! Hihiiii ! Chúc 2 thầy sức khỏe vô biên để lái con thuyền đến đỉnh cao

chúng e cảm ơn CT và thầy A7 rất nhiều, chúc CT và Thầy A7 có giáng sinh và năm mới luôn mạnh khỏe và hạnh phúc bên gia đình để còn dẫn dắt các cổ đông đi trên hành trình còn rất dài và sáng lạng phía trước ạ

4 Likes

Cháu bị người yêu bỏ vì đầu tư chứng khoán Chủ tịch ạ, may mà cổ phiếu DIG vẫn tăng làm cháu đỡ buồn đi nhường nào. Cảm ơn Chủ tịch.

2 Likes