DIG hành trình đến 500k không còn xa!

bác nói chí phải ngẫm lại a e mình cũng phải đổ bao nhiêu sương máu rồi mới gặp thầy rồi thầy chỉ cho con đường đúng đắn thì nó mới ngấm sâu đc bác nhỉ, cảm ơn bác đã chia sẻ

1 Likes

vâng lý thuyết của thầy đúng là kg dành cho số đông thật, căn bản nhìn các F0 khác bị bọn CL rồi môi giới nó hành cho đến khổ bác ạ, giờ còn chưa về đc bờ trong khi a e mình thì x3 x4 rồi

1 Likes

Năm vừa bị đóng cửa cực chẳng đã gồng không nổi em mới phải bán 2 quán rồi.lỗ mấy tỷ.giờ mong về bờ đủ trả ngân hàng là tốt lắm rồi.chứ quán nét nó vẫn cấm đã đc hoạt động đâu

Xem clip mấy thằng chuyên gia thua sấp mặt toàn hô giảm thì cắt lỗ dm cắt cụ vào dái

1 Likes

mai các a e hò nhau công phá mốc 100k cho năm nay để năm sau DIG hóa rồng luôn cụ ạ kkk

4 Likes

Bơm tiền giá đất x2x4.
Cổ đông DIG đc nghỉ hưu sớm
Đi sắm du thuyền , chân dài thôi.
Ko cần canh bảng điện nữa
Kkk

70 Likes

Bác cứ all in DIG hết 2022 là bác có tiền trả nợ và còn thừa mua xe mua biệt thự. Kk

2 Likes

kkkk bọn nó ngu như bò mà cứ gân cổ cãi thầy A7 bảo thầy A7 lùa gà, trong khi thầy A7 lùa xong toàn ra đại gia và thiếu gia thì bọn nó lùa xong toàn ra ăn mày với rô bin sơn ngoài đảo hoang kkkkkkk

3 Likes

từ ngày theo thầy e chưa bao giờ phải để ý bảng điện làm gì, chỉ có rảnh đi uống cà phê chém gió, hôm nào nhiều CL quá thì vào cùng a e diệt hết CL kg cho nó sủa, còn cầm cổ BĐS L14 DIG CEO theo tầm nhìn của thầy thì chả phải lo quái gì cả kkkkkkkkk

6 Likes

Người khổng lồ A7 cân cả thị trường.

4 Likes

cứ múc ceo l14 dig giá nào cũng đc r tắt bảng 2022 mở ra mà trả nợ bác ae trên tàu h đi ngủ cả r đang nghĩ xem xài làm sao cho hết tiền thôi :rofl::rofl::rofl:

Vậy sắp tới bờ rồi bác, Ôm mạnh hết 2023 là bác đủ mở thêm vài quán nữa. Lúc đó bác tha hồ làm chủ quán nét

Kaka chuẩn đó bác, lúc đó có xe đẹp có khi còn thêm người đẹp đi theo hjhj

Mua đủ rồi gỡ app rồi nhé gái :joy: bjo đi chà đá hóng hớt thôi chứ coi gì bảng điện nữa

Đại tướng quân bấm quẻ kiểu này thì DIG phi tiền triệu là ít rồi
Lại Ối Dồi Ôi

2 Likes

Bám càng A7 là giàu, kk

3 Likes

Nhiều nhà đầu tư rất ngu , cứ ôm thép , bank , luis, quyết còi , đất xanh…

Bác Tài có theo CEO, em toàn DIG nhưng nhìn sang CEO thấy năm nay ác quá

1 Likes

thì h kiểu cứ rảnh k có việc gi làm nên lên diễn đàn tám đó bác . chưa bao h chơi ck mà ngủ ngon như bây h tiền tự đẻ còn mình ngồi chơi :yum::yum::yum:

1 Likes

từ hồi vào dig từ t8 tới h 1 căn thành 2 căn mà hk thấy đc lên báo hay mai đặt cái bảng điện treo lên nóc nhà ghi cổ đông dig cho ae bank thép có niềm tin :joy::joy:

1 Likes