DIG hành trình đến 500k không còn xa!

A7 là trường hợp kinh điển của TTCK VN! A7 nhận mình đánh cp theo trường phái Tù Mù Thần Chưởng nhưng tầm nhìn của A7 là vạn dặm, chả tù mù tí nào. Chỉ kẻ không hiểu, không nhìn ra mới thấy đó là tù mù.

7 Likes

Ka ka. Bác ko nói ra em lại chửi bác rồi

1 Likes
1 Likes

Năm 2022 lạm phát phi mã. Vậy dòng tiền lại trú ẩn vào cp bđs rồi

2 Likes

BÁC CHỦ TỊCH DIG THIỆT À?

1 Likes

Chỉ Thái Phạm vs đám học vẹt mới rõ ràng kungfu cong đít gì đó. Mà lúc rõ ràng rồi vào CUNG CẤP THANH KHOẢN. CẢ THẾ GIỚI NÓ BIẾT RỒI

Chưa đỉnh đâu. Đang dọa là còn lên. Khi nào mà bắt đầu ra số liệu với hô múc là đỉnh

Sau này CHÂN DÀI HỎI ANH CÓ GÌ? CÁC ANH EM CHỈ CẦN SHOW TÀI KHOẢN CÓ DIG…

1 Likes

Ae cổ đông nay kéo , còn ae T+ nhớ cong mông ủn để DIG vượt mốc 100k nhé, hú hú…

3 Likes

Tập thể dục, ăn sáng, uống cafe, nghe thầy A7 → Gồng lãi.

3 Likes

Đưa ra các cảnh báo rủi do để dụ gà mua sách để biết.chứng khoán là kỳ vọng tương lai nếu suốt ngày xem fed vs dj thì ông vượng bán mẹ vingroup lâu rồi.chiêu marketing để bán sách thôi

2 Likes

phiên hôm qua của DIG có thể nói lực cầu thì như thủy triều dâng còn lực cung bán thì nhỏ giọt như cà phê phin, hqua cũng cho thấy dòng tiền dịch chuyển sang nhóm BĐS quá mạnh, nên hqua việc DIG về vùng 96 để tét lại đỉnh nhưng e nghĩ với thiên thời này thì tét lại đáy trước và tích lũy ở vùng 96 là vô nghĩa vừa mất thời gian vừa mất tiền bạc, nên e cứ mạnh dạn là DIG từ nay đến tết phi thẳng lên vùng 120-140k trước tết Nhâm Dần là còn khiêm tốn, Thầy A7 @Sieucophieu12345 và bác CT @DiG_DiG_DiG đã làm tất cả mọi việc rồi, việc của a e chúng ta chỉ là ngồi yên đoàn kết và nhẫn để tận hưởng thành quả dành cho cổ đông DIG. Tết nhâm dần này sẽ là 1 cái tết ấm no chưa từng có, e lại chợt nhớ đến câu thơ của Bác “TẾT NÀY BẰNG 10 TẾT XƯA”.

20 Likes

Em thấy tay bác hơi bị khỏe đấy. Gồng lãi cả năm được :))

2 Likes

việc gồng lãi chính ra khó hơn gồng lỗ đó bác kkkkk, may có Thầy A7 nên việc gồng lãi cực kỳ dễ dàng bác ạ kkk

3 Likes

Một nhóm nhà đầu tư đang nhảy cầu vì ôm thép , bank , luis, quyết còi

1 Likes

Tôi thì cũng nghĩ vậy, Bác Ngọc Anh đệ của thầy nói, siêu cổ giai đoạn này thường ít nghỉ ngơi, chỉnh cái là phi, nhưng sao cũng được, mình cổ đông dài hạn, cứ mặc em ấy muốn làm gì cũng được, mình chỉ việc ngồi im và gồng thôi ! :grin:

2 Likes

Thầy ơi, bao giờ LIF của thầy IPO thế ạ? Em nguyện bán hết các loại all in ôm ạ :slight_smile: Em yêu thầy. Em đội ơn thầy ạ.

1 Likes

chuẩn rồi bác cứ ngồi yên là có quà bác ạ, với luyện tập cơ tay cho khỏe để gồng lãi bác ạ kkkk

2 Likes

Tháng 3

1 Likes

Cafe hoa cà cùng ae DIG

1 Likes