DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Chào tất cả mọi người. Chúc một ngày mới tốt lành, hy vọng có thêm tin vui!

1 Likes

Đến như bác LCTV giờ nhận định DIG quá cô đặc, và định giá lại DIG chưa xác định được đỉnh ở đâu!

Kkk

80 Likes

Anh em giải thích giúp mình sáng qua có mấy lệnh đè to khoảng 100k không cho giá lên là tại sao nhỉ. cá mập quay tay ah

từ khi em theo A7 cuộc đời sang trang mới luôn. cảm ơn A7 và lãnh đạo cũng như cổ đông Dig nhiều ạ.

2 Likes

Cảm ơn thầy A7 nhiều :smiley:

1 Likes

Sáng ra thầy đã vào chúc mừng rồi kìa,ae hiểu ý thầy chứ :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts:

5 Likes
  • xưa Hạng Vũ cậy mình tài giỏi khoẻ mạnh, sức địch muôn người cũng giống như Bank, Thép các đội broker vẫn ngày đêm hô hào các còn giời lao vào tìm điểm mua, bắt đáy mớ giấy lộn ngập tràn mà các tay to xả ra.

• từng nghe chuyện Trần Bình, mưu sĩ nhà Hán cầm 4000 lạng vàng của Lưu Bang đi phao tin đánh vào lòng người quân Sở bị chia rẽ tất phải loạn mà sinh lòng phản trắc.

Nay chẳng cần tới 4000 lạng vàng tôi cũng xin làm thuyết khách đến trước mặt những cổ bank thép, xin dùng 3 tấc lưỡi để kéo dòng tiền từ đó đổ vào bds cho anh em, sở dĩ có thể làm được như vậy bởi 3 lí do:

1. Nợ xấu ngân hàng sắp sửa đến thời hạn công bố, cành giấu diếm càng như quả bom nổ chậm làm mất đi hình ảnh, lòng tin của cổ đông, càng khiến cho các cổ đầu cơ tăng thốc, các ngân hàng không có câu chuyện bắt buộc phải công bố thông tin tới người dân, không ít thì nhiều, ảnh hưởng bởi dịch bệnh khó lòng khiến cho các ngân hàng có thể vẽ vời báo cáo tài chính đẹp trong năm nay, năm sau được.

2. Lo sợ tiền mất giá, đặc biệt qua mùa tết, hàng vạn người đổ đi tứ xứ săn lùng tài sản đất cát chống bão giá trong tháng 1 đầu năm, mặc dù chính phủ chưa ra thông tin, nhưng lạm phát thì đã trông thấy rõ. Tân Hoàng Minh đấu giá đất Thủ Thiêm, một bước xoay chuyển toàn bộ cục diện giá đất bật tăng khủng khiếp và có nhiều khả năng bên này sẽ trả đúng hạn số tiền phải nộp vì lợi 9 hại 1 thì chẳng thằng nào ko làm. Còn DIG ngồi không mà hưởng lợi, đất nhà dính đúng khu cạnh Thủ Thiêm, chẳng cần làm mà cũng ăn là có thật.

3. Dòng tiền lớn đã có dấu hiệu xuất hiện tại các cổ phiếu bds, đặc biệt như DIG ngày hôm qua lệnh MP 300.000 cp, CEO dư mua trần 200k cổ trong khi nước ngoài chốt nav hơn 3tr vẫn CE tím ngắt.
    Điều đó cho thấy lực mua về kỳ vọng tương lai các mã cp này là quá lớn.

Do kỳ vọng đưa thị trường chứng khoán Việt Nam trở thành thị trường mới nổi, duy BDS, không ngành nào đủ khả năng dẫn dắt vni qua mốc 1800-2200 trong năm sau.

Từ các lí do trên, tôi cho rằng các ae cổ bank thép sẽ thoát hàng dần trong buổi sáng hnay. Trước giờ ngọ buổi chiều sẽ là một pha tăng tốc bỏ rơi nữa của cp BDS, vậy ae phải hết sức tỉnh táo, chọn lấy con đường sáng mà đi.

Digger tuyên truyền giải phóng quân.
Công hạ 103 ngày 28/12/2021.
Quyết chiến, quyết thắng!!! Xung phong!!! Giếtttt

25 Likes

DIG càng ngày càng trở nên cô đặc thầy ạ! Cổ đông DIG hiểu DIG ngày càng trung thành theo thầy theo DIG, không muốn bán dù chỉ 1 cổ phiếu! Đúng là gặp thời 1 DIG cũng thành công thầy ạ! Cám ơn thầy rất nhiều vì luôn đồng hành cùng chúng em! Chúc thầy cùng gia đình luôn mạnh khỏe!

7 Likes

Rất thích đọc những bài cụ THUDAO viết. Tks

văn phong của cụ uyên thâm .nhận của tại hạ 1 lậy

Cụ chủ tịch ơi, hnay HN nắng đẹp quá, lên 3 con số là đẹp rồi ạ.

Ceo tím rồi, DiG à :))

1 Likes

Ceo CE thì Dig Ce.2 siêu cổ luôn đi cùng nhau

1 Likes

Cụ Đào này hành văn hài hước và sâu sắc có kiến thức lịch sử binh pháp ghê. rất thích lối viết của cụ.:grin::grin:

Ok cụ nhé a e tuyên truyền DIGGER đã sẵn sàng kkk :heart::heart::heart::heart::heart::heart::heart::heart::heart:

Nay DiG kết phiên sớm nhé

1 Likes

kịch bản hôm nay có vẻ giống hôm qua, gặp cản tâm lý 100k trong phiên sáng thôi → lại chiều tím không mây thôi

1 Likes

Đầu tư hơn 1 năm k có kết quả. May mắn được nghe video của thầy, thấy quá hay, rất phục tầm nhìn và kiến thức của thầy. Cảm ơn thầy!. Chúc thầy luôn mạnh khỏe, bình an ạ!

image
:purple_heart: :purple_heart: :purple_heart:

23 Likes